Ask Âm tiền 1k2$ Paypal

Xm85

Newbie
Reactions
0
MR
0.041
Chào mọi người. Hiện tại là em có giao dịch với bạn tây về một page ở facebook. Lúc đầu bạn chuyển cho em 1k2$ xong sau đó em đã giao toàn bộ quyền truy cập lại cho bạn ấy. Xong bạn ấy tạo case report em và bây giờ em đã bị âm. Em đã cung cấp đầy đủ các đoạn tin nhắn nhưng paypal vẫn xử thua. Em đã nhắn với paypal và paypal nói không ảnh hưởng đến nợ xấu. Tuỳ cá nhân mình muốn trả hay không. Bây giờ em nên làm gì ạ. Và em đã tạo acc mới và đang sử dụng acc đó ạ. Em cảm ơn

Chào mọi người. Hiện tại là em có giao dịch với bạn tây về một page ở facebook. Lúc đầu bạn chuyển cho em 1k2$ xong sau đó em đã giao toàn bộ quyền truy cập lại cho bạn ấy. Xong bạn ấy tạo case report em và bây giờ em đã bị âm. Em đã cung cấp đầy đủ các đoạn tin nhắn nhưng paypal vẫn xử thua. Em đã nhắn với paypal và paypal nói không ảnh hưởng đến nợ xấu. Tuỳ cá nhân mình muốn trả hay không. Bây giờ em nên làm gì ạ. Và em đã tạo acc mới và đang sử dụng acc đó ạ. Em cảm ơn
Giao dịch mà qua paypal thì người trả tiền luôn luôn đúng nha

Upvote 0
Gỡ thẻ xoá acc tạo acc mới là xong bác. Chả sao đâu

Upvote 0
Âm 1k2 dẫn độ sang mẽo làm công dân mẽo nhé.
:popo_ah:

Upvote 0
vớ vỉn, âm chả sao hết, trước cũng âm vài k có sao đâu, lập tài khoản pp mới thoai
Tiền là hến mà nó không đòi? Nó bỏ tiền của nó vài k để refund cho người mua mà nó cho à? Còn thẻ ở đó nó chả charge, sđt cũ còn xài nó chả gọi đòi, chả lẽ nó không gửi mail đòi nợ? Xàm.

Upvote 0
Tiền là hến mà nó không đòi? Nó bỏ tiền của nó vài k để refund cho người mua mà nó cho à? Còn thẻ ở đó nó chả charge, sđt cũ còn xài nó chả gọi đòi, chả lẽ nó không gửi mail đòi nợ? Xàm.
tóm lại ông bị vậy bao giờ chưa ??? tôi bị rồi và chả sao cả, chấm hết

Upvote 0
tóm lại ông bị vậy bao giờ chưa ??? tôi bị rồi và chả sao cả, chấm hết
Bạn tốn công sức vô bổ quá. Kiếm tiền thêm hoặc nghỉ ngơi đi chứ bạn tốn hơi làm gì. Mình có case giống bạn y hệt. > $5k

Upvote 0
Trước cũng húp dc của pp vài k âm. Pp cũng húp lại vài trăm k ko cần lí do. Acc âm ít ít thì vài trăm acc. Chơi vs pp thì chả lo acc âm, nó cũng chả làm gì dc mình, mà mình cũng ko có ý định fund tiền lên để trả cho nó kk

Upvote 0
Đệch mạ paypal. Tài khoản bị âm hơn trăm đô đã nạp tiền vô trả nó kiếm tí trust, sau gom đc hơn 200 tính bán thì nó cho cái limit 180d. Chờ gần đủ 180d thì nó trừ hết với lí do khắc phục tổn thất. Tổn cái con bướm nó. giờ đi mua acc chơi cho lành.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back