AllstarBux - Trang mới lạ, pay khủng khiếp~!

Kaoru

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tình hình là khi đang táy máy mấy trang PTC quen thuộc, mình thấy có ads về AllstarBux, một trang PTC có cách pay cực khác với các trang khác.
Cụ thể là như thế này:
Code:
At allstarbux.com you will get paid by visiting our sponsor's ads.

We offer all features of today's PTC technology, including instant  purchase processing and referral renting. Our payout minimum is at  $1000.

• Earn $10 per click
• Earn $10 per referral click
• 4 ads or more Guarantee per day
• We do pay free members un-like other sites

As a member you have access to detailed statistics of your earnings and your referral's activity.
Tạm hiểu là trang này nó sẽ trả 10%/1click, và minpayout cho member bình thường là 1000$, ít hơn từ 30$~>40$ với các account đã upgrade.
Với số lượng ref cũng tương tự. Các member bình thường Max. direct referrals là 10, và rent ref sẽ là 50. Với các tk đã upgrade lên cao thì số lượng ref max có thể lên tới 250 direct ref và 1000rent ref.
Trang này có điều hok tiện là trả qua Alert Pay

Dưới đây là 1 số proof của member foreign:

Member bình thường:

Với các Member đã upgrade:

file.php

file.php

Link ref của mình đây, mong mọi người ủng hộ hay cùng test với mình:
http://www.allstarbux.com/?ref=kaoru

Đây là test zone dành cho sites mới mà, mình cũng đang test mà. Mình post lên đây cho mọi người xem và reg cùng mình test trang này. 5 bạn reg theo đường link của mình, nếu mình nhận đc proof mình sẽ trả mỗi người 20đô. Biết là tỉ lệ scam cao nhưng cũng nen thử chứ nhỉ? Vì nếu tính ra chỉ mất có gần tháng để test thôi mà

Up lên mất có $87.00 mà click dc 10$ :)).
Có ngu mới chơi site này, 8 click là nó mất mẹ 80$ upgrade :))
proof là fake hết đấy
còn núe nó giả,thì thằng này cash dc AP bẩn rồi giở trò này để lấy AP sạch đó :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,463
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom