All1Tool - Giao diện mới

die rồi còn đào mồ mả à

Có ai chế thêm được chức năng tự động rút tiền ko

Có ai chế thêm được chức năng tự động rút tiền ko

ủa bác trang ssh của bác bị sao thế em truy cập sáng giờ không vào được

có bác nào làm đc tool auto tạo nick ptc ko nhỉ

Hi ae
Tình hình là dạo này mình thất nghiệp nên time rảnh rỗi hơi nhiều, thế là mày mò tập viết plugin để giết time.
Mình bị vướng chỗ ko dùng được proxy của All1Tool để fake ip cho site vì lỗi can not connect

Ae nào biết cách dùng proxy cho tool này thì chỉ mình cách dùng với nhé.
Hoặc share giúp mình bản All1Tool chạy được proxy. Hiện tại mình đã dùng bản ở #1, và download nhiều bản khác trên mạng nhưng vẫn can not connect khi check proxy.
Thank ae nhiều lắm ạ!

P/s: sorry ae vì đã đào mộ toptic này

Hi ae
Tình hình là dạo này mình thất nghiệp nên time rảnh rỗi hơi nhiều, thế là mày mò tập viết plugin để giết time.
Mình bị vướng chỗ ko dùng được proxy của All1Tool để fake ip cho site vì lỗi can not connect

Ae nào biết cách dùng proxy cho tool này thì chỉ mình cách dùng với nhé.
Hoặc share giúp mình bản All1Tool chạy được proxy. Hiện tại mình đã dùng bản ở #1, và download nhiều bản khác trên mạng nhưng vẫn can not connect khi check proxy.
Thank ae nhiều lắm ạ!

P/s: sorry ae vì đã đào mộ toptic này
Tool này còn chạy được các site ptc mới bây giờ k bác

Một thời để nhớ …. Tiếc là giờ mình không đụng vào tool này nữa nên không biết nó còn chạy được cho bạn không nữa.

Nghỉ PTC từ 2015 rồi :D còn ai chơi nữa ko nhỉ

ptc chỉ béo ông admin với làm tool thôi chứ chạy nát máy chả đc đồng nào :popo_big_smile:

ptc chỉ béo ông admin với làm tool thôi chứ chạy nát máy chả đc đồng nào :popo_big_smile:
acc 2012 tưởng cũng từng trải chứ, nhờ có tool này chạy ptc hồi 2013 mà t kiếm đc gần trăm $ khởi nghiệp với mmo và đã thành công:popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom