All1Tool - Giao diện mới

Update 03/06/2016

Link: http://www.mediafire.com/download/c5fua3ln0vledl4/All1Tool_03062016.7z

Down về chép đè lên bản đang sử dụng

Link bản gốc (trong trường hợp bạn chưa có): http://www.mediafire.com/download/8ooz657ef64mmt3/All1Tool112.zip

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Vì website bi ddos nên tool ko connect server được, các bạn down bản update này về chạy, free, ko virus đâu !!!.

Down về chép đè lên bản gốc, mình chưa test kỉ có thể ko ổn định, nếu có lổi về mạng nữa thì gửi email mình, mình fix.

Thanks các bạn đã dùng tool trong suốt thời gian qua !!!!
chép đè là sao vậy?.mình làm cứ bị lỗi.mong bạn giúp mình.thank

tai sao mình tải về sang máy mới, chép đè lên mà nó vẫn hiện ra mục use và pass nhỉ. có khi nào thu phí lại ko nhỉ

tai sao mình tải về sang máy mới, chép đè lên mà nó vẫn hiện ra mục use và pass nhỉ. có khi nào thu phí lại ko nhỉ
Chắc bạn copy sai mục hay gì thôi, bản free này xài mãi mãi nhé ko có thu phí gì đâu.

Mong là thu lại phí còn có tool mà sài

mình mới vào, đọc không hiểu cái plugin của từng site là gì vậy, ai nói rõ hơn đươc không, với lại một số trang bị lỗi inner error. ai giúp với

Em đang code plugin all1tool mà mắc phải 2 vấn đề sau
1 là captcha , có bác nào biết all1tool dùng hàm nào để bypass captcha evolution khi đăng nhập và captcha khi click ads ko ạ
Chả lẽ lại xài 2captcha thì tốn mà ngâm cứu mãi ko được
2 là cấu trúc xpath để lọc link ads lấy amount các thứ :3
Bác nào có kinh nghiệm về htmlagilitypack cho e xin ít với ạ , chứ e toàn xài regex đôi khi nó chạy không đúng :3
Tks cả nhà đã đọc :3

Thế còn captcha khi click ads làm thế nào để bypass thế :3
Còn cái ischeatlink nữa , ko hiểu sao mà nó báo lỗi @@
Bác còm giữ project ko , cho e xin code tham khảo với ạ :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam