All1Tool - Giao diện mới

lamviecnhieu

Senior
Reactions
609
MR
0.000
Tool hiện tại ko được support bởi chủ tool, và ko chạy được site nào nữa, mình vẫn để tool lại chủ yếu là cho những ai có nhu cầu viết plugin trên tool

Update 03/06/2016

Link update để chạy free tool : http://www.mediafire.com/download/c5fua3ln0vledl4/All1Tool_03062016.7z

Down về chép đè lên bản đang sử dụng

Link bản gốc (trong trường hợp bạn chưa có): http://www.mediafire.com/download/8ooz657ef64mmt3/All1Tool112.zip

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Thanks các bạn đã dùng tool trong suốt thời gian qua !!!!

Last edited:
nhìn giao diện có vẻ chuyển nghiệp hơn nhỉ

Last edited by a moderator:
Fix xong vài thứ, đã cập nhật link.

test nào test nào ! mà bạn ơi thêm site wmmail.ru được ko ? site đấy cũng nhiều click quảng cáo .

20 ngày thi test thử...tốt thì chuyển wa dùng luôn...ủng hộ thớt

pm yahoo thớt ko thấy trả lời , khi mà add 1 site nhưng 2 acc nó ko click :( chỉ click 1 acc thôi , thớt thêm clear cookie nữa nhé . nếu được thớt thêm luôn 1 phần note sau đuôi site ví dụ mình muốn ghi nhớ gì ở site đó . min pay chẳng hạn , ko thấy cập nhập được min pay

yeah ủng hộ thớt nhé! giao diện đẹp + giá đẹp!

hơi nhìu lỗi! đem thử list RUSS qua thì 5 site báo lỗi

hay quá để thử xem sao ! chứ PTCtool sụp pót kém quá :(

bác cho em hỏi phiên bản này chạy được các site nga ko ạ! chạy được thì chạy chỗ nào ! em mới xài thử nên ko biết :(

bác cho em hỏi phiên bản này chạy được các site nga ko ạ! chạy được thì chạy chỗ nào ! em mới xài thử nên ko biết :(
bạn tạo 1 profile có tên là Russia rồi export site Nga từ tool cũ sang là được , sau đó chọn all site rồi update chọn lại Script là RUSS.
rnzwyc

rnzwgp

bạn tạo 1 profile có tên là Russia rồi export site Nga từ tool cũ sang là được , sau đó chọn all site rồi update chọn lại Script là RUSS.
rnzwyc

rnzwgp
mình ko xài tool cũ! mình xai PTC tool ! nhưng mà PTCtool hôm nay ko vào đc, mà đang tính chuyển qua này do có click site nga! mình chiến seosprint ko biết có bị block acc nữa ko ! bị 2 acc r, chiến profitcentr nữa, seofast, tùm lum lắm

Office 2010 style :binhsua20:

- - - Updated - - -

Hơi giống cái giao diện của cái devexpress

sao mình không đổi đc tên Profile! nó toàn new profile hết à! mình save mà không đổi

tool lỗi nặng rồi! chỗ chọn captcha đó! nhấn vào hình không ăn thua gì hết! chọn câu hỏi rồi ok không xi nhê luôn! lúc ăn lúc không! haz. lúc sau lại ăn! mà phần email trong profile đâu mất rồi bác! có site đòi email ấy

Last edited by a moderator:
Phải gõ quá nhiều capcha!

mình thấy tool cũ capcha đâu có cần gõ nhiều như vậy mà tool mới cứ phải gõ nhiều lắm

- - - Updated - - -

mình thấy tool cũ capcha đâu có cần gõ nhiều như vậy mà tool mới cứ phải gõ nhiều lắm

- - - Updated - - -

của mình thì lỗi cứ xóa profile xong là tool ko exit được luôn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back