Airdrop 200 MOZO Tokens - Mừng MOZO & QUOINE

mã mozo nó mới gửi là đã tính 1/2 còn lại của bounty chưa nhỉ

à hiểu rồi, nó gửi mozo nhiều hơn smzo có trong vì vì nó chia luôn phần token ico chưa bán hết, nghĩa là phần còn lại của bounty vẫn chưa gửi

Tự nhiên lúc nãy em được gởi 33.9 MOZO, từ đâu nhỉ? SMZO với MOZO là một loại token phải ko mấy bác?

Hiểu r
Phần MOZO nhận dc hnay là SMZO nó swap qua và đc cộng thê MOZO mà tụi nó bán k hết , chia thêm cho mình
Vậy thôi !

Admin @Shin ơi cho mình hỏi. Sao mấy hôm trước mình check ví trong file pdf kia thì Ok xanh hết. Hnay thì đỏ hết (fail) là sao nhỉ

Tự nhiên lúc nãy em được gởi 33.9 MOZO, từ đâu nhỉ? SMZO với MOZO là một loại token phải ko mấy bác?
Là 1 cả, SMZO là token lúc ico,
MOZO là token chính swap lại. Phần tăng thêm nghe mấy bác kêu số token còn đợt ico nó chia cho.

Team Mozo khá mạnh. Chắc hold chờ pump luôn chứ ko xả.

SMOZO tổng 700 triệu token là mã token riêng dùng cho đợt crowdsale này đó. Họ mới bán hết hơn 600 triệu nên còn dư và quyết định chia đều cho người mua. Thật may là token airdrop và bounty cũng vẫn được chia. Sau khi kết thúc ICO họ sẽ gửi 1 lần nữa token MOZO xịn cho những người hold SMOZO. SMOZO lúc này sẽ không có giá trị.

AE cứ bình tĩnh, đằng nào thì muốn bán cũng phải tới ngày 8/8 là sớm nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom