Ai xài MoneyBooker cho mình hỏi chút !

lên google tìm dc
"khi Moneybookers chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng theo lệnh của bạn, bạn sẽ được ngân hàng ACB thông báo cho bạn bằng điện thoại rằng bạn đã nhận được Bank check (số xxx) và yêu cầu đến ngân hàng nhận tiền"

Mình muốn để tiền ở NH mà chưa muốn rút thì có dc ko ?

P/S: mà tỉ giá của PP với MB khi rút về thì ai cao hơn nhỉ ?

Thanks!

onlinekt

Newbie
Reactions
82
MR
0.000
"khi Moneybookers chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng theo lệnh của bạn, bạn sẽ được ngân hàng ACB thông báo cho bạn bằng điện thoại rằng bạn đã nhận được Bank check (số xxx) và yêu cầu đến ngân hàng nhận tiền"
Tài khoản $ mới vậy. Mb nên sài vietcombank conect 24h visa. Rất tiện phí rẻ hơn ACB

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

MB rút về rất cao, ngang WMZ. :binhsua04:

Upvote 0

gadafi

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Moneybooker chuyển $ về Bank, và bank đổi ra VND theo tỉ giá $ của bank và chuyển vào tải khoản VND của mình . Yêu cầu điền đúng số tải khoản , tên thì ngược vẩn nhận được.

Upvote 0

hoanghuynh

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Rút tiền từ Moneybookers về bank thì giống như 1 ai đó chuyển tiền cho bạn vậy đó. Vì vậy bạn có thể rút hay không rút tùy bạn.
Còn câu:'..................." mà bạn search trên google là sử dụng cho tài khoản USD. Còn TK của bạn đang là VNĐ nên rút hay ko là tùy bạn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week