Help Ai từng trải qua bị click tặc không ạ? Mời vào

dandelion

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hôm nay xem tổng kết ngày 26/9 , mình phát hiện có 1 video đột nhiên tăng đến $95 trong khi mọi ngày chỉ cỡ $1.
Mọi người chơi youtube chân chính, ko cheat, ko lách luật thì có từng trải qua click tặc, doanh thu tăng đột biến chưa ạ?

Mình đã gửi kháng cáo nghi ngờ rồi, nhưng lo quá!!!! :( :(

Tắt kiếm tiền thì có thể giải quyết vấn đề sao? :eek:
Mình cho là ko nên chỉnh sửa gì về video vào lúc này để tránh hệ thống xảy ra hiểu lầm hoặc tình ngay lý gian,
hy vọng nhóm support sau khi nhận form kháng cáo sẽ công bằng kiểm tra.

Kênh này của mình mở hơn nữa năm rồi, doanh thu ổn định, mỗi tháng $300-400

titingiris

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Bác cho xin cái mẫu đơn gửi Youtube xem xét bị Click tặc với, bữa cũng bị và chết kênh một lần, giờ muốn thủ sẵn cái mẫu đơn khi có biến là gửi liền

Bác cho xin cái mẫu đơn gửi Youtube xem xét bị Click tặc với, bữa cũng bị và chết kênh một lần, giờ muốn thủ sẵn cái mẫu đơn khi có biến là gửi liền

Đúng rồi, bạn phải gửi kháng cáo liền để có người can thiệp và tìm hiểu dùm chúng ta. :oops: :oops:

2 tháng trước mình cũng bị 1 kênh khác, tự nhiên tăng hơn $25, mình gửi kháng cáo nhưng mãi ko nhận dc mail phản hồi nào (nghĩa là nói : việc tăng doanh thu này ko vi phạm, tài khoản mình ko sao), rồi kênh của mình vẫn sống và nhận dc tiền bình thường hết. Nhưng lần này tăng đến $95, sợ thiệt :(

nếu lo lắng thì cậu tắt kiếm tiền video đó đi , hay còn tiếc :D
Tắt kiếm tiền thì có thể giải quyết vấn đề sao? :eek:
Mình cho là ko nên chỉnh sửa gì về video vào lúc này để tránh hệ thống xảy ra hiểu lầm hoặc tình ngay lý gian,
hy vọng nhóm support sau khi nhận form kháng cáo sẽ công bằng kiểm tra.

Kênh này của mình mở hơn nữa năm rồi, doanh thu ổn định, mỗi tháng $300-400
tắt kiếm tiền đồng nghĩa với việc không hiện quảng cáo thì cái đứa click tặc nó chỉ tăng view giúp cậu thôi , vì GA chỉ bị vô hiệu hóa khí lượt nhấp chuột vào các quảng cáo là giả và số lượng nhiều .

tắt kiếm tiền đồng nghĩa với việc không hiện quảng cáo thì cái đứa click tặc nó chỉ tăng view giúp cậu thôi , vì GA chỉ bị vô hiệu hóa khí lượt nhấp chuột vào các quảng cáo là giả và số lượng nhiều .
Tắt kiếm tiền thì chỉ hên xui thôi, nếu theo dõi liên tục còn kịp mà tắt, lỡ đã bị click tặc nhiều rồi thì số tiền kiếm đc từ click tặc cũng đã nhiều, youtube dễ cho die nếu ko gửi thư cho nó xem xét

nhathuy

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Hôm nay xem tổng kết ngày 26/9 , mình phát hiện có 1 video đột nhiên tăng đến $95 trong khi mọi ngày chỉ cỡ $1.
Mọi người chơi youtube chân chính, ko cheat, ko lách luật thì có từng trải qua click tặc, doanh thu tăng đột biến chưa ạ?

Mình đã gửi kháng cáo nghi ngờ rồi, nhưng lo quá!!!! :( :(
- Mình thấy trong phần thông tin doanh thu có mục "Giao dịch" của quảng cáo, có thể một ai đó xem video của bạn rồi họ click quảng cáo và thực hiện giao dịch mua bán nên nó mới tăng đột xuất tiền như vậy, bạn kiểm tra lại coi, mình đoán là vậy :))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week