Ai rành Wordd 2003 vào mình nhờ xíu.

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Chả là kái trang word nó đang là dọc thế này:

Giờ mình muốn quay ngang như thế này

để làm kái bảng cho nó đủ thì làm thế nào. Ai rành chỉ mình phát. :-s Tks mọi người

Lâu rùi tớ ko xài 2003 nên ko nhớ cụ thể page setup nằm ở đâu, có thể là file(hoặc có thể là format)--> page setup--> chuyển từ Portraits sang Lanscape

Sau khi chuyển sang Lanscape rùi thì cậu chỉnh lại cái bảng cho vừa kích thước page

Last edited by a moderator:
Lâu rùi tớ ko xài 2003 nên ko nhớ cụ thể page setup nằm ở đâu, có thể là file--> page setup--> chuyển từ Portraits sang Lanscape

Tks cậu. Để test coi sao ?? :D Mình gà word quá. :p

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

File --> Page Setup --> Margins

Trong phần Orientation chọn Landsape

File\Page Setep\ tab Margins chọn Landscape

Vừa làm như mọi người hướng dẫn rồi. Cơ mà tất cả các trang nó lại chuyển qua ngang tuốt ?? :(( E muốn 1 vài trang chuyển thành ngang thôi.

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

Vừa làm như mọi người hướng dẫn rồi. Cơ mà tất cả các trang nó lại chuyển qua ngang tuốt ?? :(( E muốn 1 vài trang chuyển thành ngang thôi.
bó tay con gà quay !

Yahoo dưới chữ ký nhé :m131:
Lâu rồi ko dùng nên teamview mình mò lại với bạn xem lun. Chủ yếu là chia session thôi :D

bó tay con gà quay !

Sao lại lôi gà ra qua thế :m146:

Yahoo dưới chữ ký nhé :m131:
Lâu rồi ko dùng nên teamview mình mò lại với bạn xem lun. Chủ yếu là chia session thôi :D

Sao lại lôi gà ra qua thế :m146:

PM yh bác mà k thấy bác rep ? :(

tô đen phần muốn chuyển sang full, làm như mấy lão trên dạy, nhưng mà chọn thêm cả cái selectes text ( trong review) nữa là xong ( cái này nằm trong page setup, bên dưới cùng ý)
^^ mới làm xong báo cáo kế toán, nộp 2 tuần trc. mềnh hiểu bàn mè :m021:

Last edited by a moderator:
trong phần "Appy to" chọn " This point forward" tức là phần muốn chuyển thành trang ngang. Phần nào chuyển thành trang dọc thì cũng làm tương tự

Đã tạm xong. :D Có gì k hiểu mai lại hỏi ae tiếp. :D

---------- Post added at 12:46 AM ---------- Previous post was at 12:45 AM ----------

tô đen phần muốn chuyển sang full, làm như mấy lão trên dạy, nhưng mà chọn thêm cả cái selectes text ( trong review) nữa là xong ( cái này nằm trong page setup, bên dưới cùng ý)
^^ mới làm xong báo cáo kế toán, nộp 2 tuần trc. mềnh hiểu bàn mè :m021:
Úy. Bà c làm phần lào thế ?? Cho e xin đi?? ;;)

Đã tạm xong. :D Có gì k hiểu mai lại hỏi ae tiếp. :D

---------- Post added at 12:46 AM ---------- Previous post was at 12:45 AM ----------

Úy. Bà c làm phần lào thế ?? Cho e xin đi?? ;;)

down 250 bài báo cáo thực tập mẫu về, chọn cty nào cùng cơ chế thì từ đấy mà chế ra thôi em ;)). từ dàn bải của gv hướng dẫn mà khai triển ý, ko tìm thấy thì google. phần nào cần nạp tiền thì xin papa hoặc 1 bạn nam tốt bụng nào dey nạp hộ :m021:
chắp vá này kia, nhớ cô giáo duyệt, sai đâu sửa đấy, ko rõ thì bỏ . vậy là xong

down 250 bài báo cáo thực tập mẫu về, chọn cty nào cùng cơ chế thì từ đấy mà chế ra thôi em ;)). từ dàn bải của gv hướng dẫn mà khai triển ý, ko tìm thấy thì google. phần nào cần nạp tiền thì xin papa hoặc 1 bạn nam tốt bụng nào dey nạp hộ :m021:

chưa gì mà đã xúi nạp tiền với nhờ bạn nam rồi :m020:
Qua cái comment của mi ta thấy mi thật là thủ đoạn :m098:

E boy c ơi. :( Cơ mà còn chục ngày nữa là phải nộp rồi. :( C thủ đoạn quá. Cơ mà e k theo kịp. :))

:m021: vậy dụ gái nạp cho em. chị phải lấy tiền từ bank, rùi nạp qua bảo kim dey :m020:
bài chị sửa 4 lần mà ko xong, sau ức quá nộp luôn

:m021: vậy dụ gái nạp cho em. chị phải lấy tiền từ bank, rùi nạp qua bảo kim dey :m020:
bài chị sửa 4 lần mà ko xong, sau ức quá nộp luôn

Thế c nạp cho e đi. :-x :m021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,349
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week