Ai newbie thích kiếm BTC thì để lại yahoo tớ pm sau

có trang tới 2k7 satoshi nhé mà tớ chưa chía sẽ dc. còn về tiền thì bác yên tâm. vào vi' faucet thi bác ngồi mà chờ tiền về thôi nhé :))
vài cái trang đó ai mà ko biết ăn đc cũng ko dễ thời gian fake khá lâu đó, tôi đã làm qua cái này vài hôm còn gì lạ nữa, bác thread cứ quay cái video làm 3 tiếng đạt 5$ ở mấy trang này đi tôi bonus cho bác 10$ nữa có mà sái tay

face kiểu này còn lagg nữa, nói cuhng 5$ thì cứ xác định tầm 20 tiếng...... Newbie kiếm cũng được
nếu làm 1 ngày 20h chắc 1 ngày tầm 15$ :)
face kiểu này còn lagg nữa, nói cuhng 5$ thì cứ xác định tầm 20 tiếng...... Newbie kiếm cũng được
20 tiếng chắc ko tới 15 tiếng thì ok, chỉ ko thích bác thread làm đc vài phút rồi chém gió max công suất
nếu rãnh thì gé qua http://xbit.co.in/?r=17sQz6h9Y6HfqHN3dbzAxTBqmKQhDVTLb6 mua imarco vuot capchar nhé :))

vài cái trang đó ai mà ko biết ăn đc cũng ko dễ thời gian fake khá lâu đó, tôi đã làm qua cái này vài hôm còn gì lạ nữa, bác thread cứ quay cái video làm 3 tiếng đạt 5$ ở mấy trang này đi tôi bonus cho bác 10$ nữa có mà sái tay
vấn đề là chia sẽ cho newbie lám ngày >5USD cho newbie có vốn sau này có vốn thì ... cứ tìm pro code ở Nga mà mua imarco vượt capchar. ở viet nam cũng có mà giá ko hề rẻ :))

có ai dang cày ko ?

các bạn nhớ phải fake IP trước nhé. ko nó sẽ trừ vào cuối ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week