Ask ai hướng dẫn mình đăng ký GA bằng blogger với

bác này chủ soft bubu chủ trang bubuteam.com
lúc trước nhìn stt thấy lừa đc ga vụ j đấy

Bác cho em hỏi về GA sẵn đây luôn đc ko? Content tầm nhiêu pài, nội dung phong phú ntn [Tất cả mọi thứ trên đời hay chỉ cái nào mình gán cho blog thôi?]

Em đã đkí G.A, nhưng do blog mới tạo nên nó bảo nội dung chưa phong phú, mặc dù đó là blog tiếng việt @@"
Nay e đã đkí blog WP site mới: joebilly.id1945.com [Nội dung chưa có gì do đang gắn thêm vài plugin] ko biết hỏi bác liệu như thế thì có đc ko nhỷ.

Bác cho em hỏi về GA sẵn đây luôn đc ko? Content tầm nhiêu pài, nội dung phong phú ntn [Tất cả mọi thứ trên đời hay chỉ cái nào mình gán cho blog thôi?]

Em đã đkí G.A, nhưng do blog mới tạo nên nó bảo nội dung chưa phong phú, mặc dù đó là blog tiếng việt @@"
Nay e đã đkí blog WP site mới: joebilly.id1945.com [Nội dung chưa có gì do đang gắn thêm vài plugin] ko biết hỏi bác liệu như thế thì có đc ko nhỷ.

Nên xài blogspot hoặc google site
Content về english nội dung : hướng dẫn, giáo dục, y tế.
Hạn chế copy/pass leech. nên kím ebook tự viết hoặc viết từ sách. nếu có leach thì để nguồn ở đầu bài và cuối bài
Template dể nhìn, ko chứa script quảng cáo
Những maill bị từ chối ga 1 lần thì đến 80% lần thứ 2 cũng từ chối
Mai mắn

Content tiếng việt vẫn có thể qua GA. cái quang trọng là mình có tôn trọng quyền bản quyền hay ko, content có chất lượng hay ko

Nên xài blogspot hoặc google site
Content về english nội dung : hướng dẫn, giáo dục, y tế.
Hạn chế copy/pass leech. nên kím ebook tự viết hoặc viết từ sách. nếu có leach thì để nguồn ở đầu bài và cuối bài
Template dể nhìn, ko chứa script quảng cáo
Những maill bị từ chối ga 1 lần thì đến 80% lần thứ 2 cũng từ chối
Mai mắn

Content tiếng việt vẫn có thể qua GA. cái quang trọng là mình có tôn trọng quyền bản quyền hay ko, content có chất lượng hay ko

Lời Cmt quá đầy đủ và xúc tích, thanks bác :D Dự là sẽ đi mất vài tháng của mình để xây dựng blog đây 8-| - Bác có bí kíp gì ko ạ - Inbox or cmt cho m.ng cùng tham khảo :D

Lời Cmt quá đầy đủ và xúc tích, thanks bác :D Dự là sẽ đi mất vài tháng của mình để xây dựng blog đây 8-| - Bác có bí kíp gì ko ạ - Inbox or cmt cho m.ng cùng tham khảo :D

tui reg cũng hên xuôi thôi
chơi 10 mấy cái blog trong 2 3 tuần cũng dính dc 1 con ga

Cho hỏi ké:
1. Có thể làm GA = blogspot không ?
2. Điều kiện để làm GA là gì ?
3. Nếu 1 có thể thì blogspot mình vừa làm và sử dụng 1 số biện pháp đạt được như sau thì có khả năng không ?
Ấn Độ

204
Hồng Kông

82
Kenya

75
Hoa Kỳ

66
Việt Nam

51
Cộng hòa Séc

48
Trung Quốc

41
Pháp

33
Đức

4
Vương quốc Anh

2

Cho hỏi ké:
1. Có thể làm GA = blogspot không ?
2. Điều kiện để làm GA là gì ?
3. Nếu 1 có thể thì blogspot mình vừa làm và sử dụng 1 số biện pháp đạt được như sau thì có khả năng không ?
Ấn Độ

204
Hồng Kông

82
Kenya

75
Hoa Kỳ

66
Việt Nam

51
Cộng hòa Séc

48
Trung Quốc

41
Pháp

33
Đức

4
Vương quốc Anh

2

1:có
2:trên 18 tuổi,có website,blog đủ tiêu chuẩn
3:hơi ít :D

1:có
2:trên 18 tuổi,có website,blog đủ tiêu chuẩn
3:hơi ít :D
Thanks bạn, khoảng bao nhiu thì okay nhỉ ?
Cái blog vừa làm đc khoảng 1 tiếng thôi :binhsua117:

Bao nhiêu không quan trọng lắm.Ít traffic thì chơi GA ko hiệu quả thôi.còn vần đề đăng ký thì của mình cực ít traffic vẫn đăng ký được :)

Đem reg thì ko cần quan tâm traffic, còn để chơi lâu dài mà bạn đem surf thì ko đc đâu

Bao nhiêu không quan trọng lắm.Ít traffic thì chơi GA ko hiệu quả thôi.còn vần đề đăng ký thì của mình cực ít traffic vẫn đăng ký được :)
http://monanbac.blogspot.com/

bác coi dùm em blog vậy đăng kí đc ko @@. với cả sao em ko tìm thấy chỗ nào đăng kí GA ngay trên blogspot nhỉ ?

Cái theme hiển thị lỗi tùm lum lên đăng ký sao được cậu.
Vào Earning>started.... đăng ký
cho em hỏi ngu xíu bác: mục earning ở đâu vậy bác. bác cho em 1 cái hình với :binhsua115:

thỉnh thoảng nó bị lỗi không có tab earning.creat lại blog khác là được
Hix minh creat 3 cái mà éo đc cái nào luôn. không có TAB earning bạn ơi :binhsua140:

Hix minh creat 3 cái mà éo đc cái nào luôn. không có TAB earning bạn ơi :binhsua140:

Bạn vào Thiết lập setting, chọn ngôn ngữ là tiếng Anh thì mới có earning. GA ko hỗ trợ blog tiếng Việt

cũng có 1 blog mới tạo đkí GA nó mail về bảo chưa đủ đkiện rồi bảo lưu gì đấy.

Tôi cũng đang tập tọe làm blog mong kiếm được cái acc GA, bác nào mới lập được acc share tí kinh nghiệm cho mọi người với.

nói chung site bạn phải có traffic ổn định mới có thể nghỉ đến chuyện kiếm tiền từ GA.
bữa nay cái gì cũng có tay chân của nó, cheat khó lám đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back