Ai giup em giai quyet tinh trang nay se co hau ta.PP

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
May tinh cua em bong nhien ko zo duoc mmo4vn nua. Bam zo toan hien ra tinh trang ko ket noj duoc trong khj cac trang khac van zo am am. Chan moj mmo4vn thui moj dau chu

Minh dang ket noj bang dien thoai. Kon mang thj hoan toan ko van de zi nhe. Cac web khac van load am am.

Upvote 0
hơ hơ , dùng trình duyệt khác thử đi bạn :binhsua41:

Upvote 0
lỗi IP! bạn có dùng sock HSS hay thay đổi IP không ?
mình dùng HSS bị lỗi không vào được mmo4vn là chuyện thường! à mà bạn đổi ca trình duyệt nữa xem sao có thể lỗi trình duyệt đó ( nó khóa site này mà chả biết tại sao !)

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

lỗi IP! bạn có dùng sock HSS hay thay đổi IP không ?
mình dùng HSS bị lỗi không vào được mmo4vn là chuyện thường! à mà bạn đổi ca trình duyệt nữa xem sao có thể lỗi trình duyệt đó ( nó khóa site này mà chả biết tại sao !)

Upvote 0
không vào được thường xuyên luôn hay chỉ nhất thời thôi, tức là có khi vào đc có khi ko
nếu bị chặn hẳn lun thì cậu thử đổi trình duyệt xem sao
với lại máy bạn là chỉ bạn dùng thôi hay ai khác nữa ko? sợ trường hợp ng` khác cài urlblock ;))

Upvote 0
Hum qua mo file exel ra . Trong do co nhjeu link topnic .click 5 -6 phat. Xong! Google chome do trong vong 1 phut . Va sau do hjen ra loj ket noj. Ko zo duoc mmo4vn. Kon web khac ko bj. Da thu wa nhjeu loaj trjnh duyet: ie,fjfox,opera,safj. Van po tay toan tap

Upvote 0
Có phải chương trình diệt virus nó list vào black list của nó không, hay là firewall, kiểm tra lại mấy cái này xem...vào safe mode rồi duyệt web xem!!!nếu đc thì có hướng chuẩn đoán!

Upvote 0
thử del cache đi
không được thì gỡ hẳn ff ra nhớ xóa sạch lịch sử duyệt xong cài lại

Upvote 0
thử reset modem xem!
à mà nó báo lỗi gì khi vào mmo4vn ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894