Ai dùng ứng dụng Yahoo Messenger trên điện thoại HĐH Adroid cho mình hỏi tý!

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Insuree Balance
0
Trước giờ mình xài yahoo trên đt adroid thấy rất tiện lợi cho công việc, nhưng mấy hôm nay thì không hiểu sao lúc truy cập vào thì ứng dụng ko tải được danh sách trong list yahoo đang online! Không biết có phải mỗi mình bị không? Các bạn vào cho ý kiến với ạ! Thanks all!

Bạn coi update lên bản mới nhất chưa
Đã remove bản cũ và update lên cái mới nhất rồi vẫn không được! Ảo thật!

android

Thớt xài 3G hay wifi ? Coi chừng xài 3G nó lag load ko nổi danh sách đó. Thử wifi xem thế nào nhé ( android update app ko cần remove nhé :)

Thớt xài 3G hay wifi ? Coi chừng xài 3G nó lag load ko nổi danh sách đó. Thử wifi xem thế nào nhé ( android update app ko cần remove nhé :)
Đang xài 3G gói 5GB của Viettel cậu ạ! Trước giờ vẫn ok! Không hiểu sao mấy hôm nay nó vậy chứ!

Chắc do bảo nó lag đấy :D Tớ xài mobifone lâu lâu củng bị vậy. Xem coi cậu có để đồng bộ hóa danh bạ gì gì ko ? Nó ngốn băng thông lắm nhé @@ Trước tớ xài dropbox tối ngủ quên tắt 3G sáng dậy toi 120k :( đồng bộ video hình ảnh lên dropbox mới đau.

Mình tối qua cũng bị như vậy. Đang tải danh sách online tải mãi mà k đc, nguườii ta vẫn thấy mình online, pm mình nhưng mình ko nhận đc message.
Xài 3G hay wifi cũng vậy.

Mình xài Adroid nè, online xong nó lưu danh bạ yahoo vào trong đt, mình lỡ tay xóa hết nên h danh sách yahoo trống, bạn xem có phải lỡ xóa hết rồi ko.

Có câu trả lời cho bạn này
do máy bạnd dang đồng bộ danh bạn syn2 nên là mạng sẽ sử dụng hết cho lần đầu sao lưu danh bạn và đồng bộ hóa
:D
cái này bạn vào chỗ ứng dụng nền, tắt cái đồng bộ hóa đi nhé

Của mình xảy ra hiện tượng này cũng được hơn 1 ngày rồi! Việc xóa hết danh sách là không thể! Mình nghĩ vấn đề chắc là do mạng rồi! Mình xài gói 50k được 5GB của VT nên sử dụng thoải mái từ trước giờ! Giờ mới bị thế này!

Có câu trả lời cho bạn này
do máy bạnd dang đồng bộ danh bạn syn2 nên là mạng sẽ sử dụng hết cho lần đầu sao lưu danh bạn và đồng bộ hóa
:D
cái này bạn vào chỗ ứng dụng nền, tắt cái đồng bộ hóa đi nhé
Cũng không được bạn ạ! :(

Up lên xem có ai bị trường hợp giống mình không nào! :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc