• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask ai đang tuyển men offer cho mình tham gia với

thachsungdo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình đã từng làm nhưng chưa có kinh nghiệm lắm. ai tuyển site nào cread cao cao tý nhé. yahoo mình là "thachsungdo_ht" xin được mọi người chỉ giáo

ax, sao ko thích mấy cậu như vầy ghê, sao mà khá nổi đây trời. ngồi ko chờ sung rụng mà đòi credit cao tí =)). có mấy thằng scam nó mới vô pm nick của bạn. Chứ sub or admin có uy tín ko rảnh vậy đâu. :binhsua85:

ax, sao ko thích mấy cậu như vầy ghê, sao mà khá nổi đây trời. ngồi ko chờ sung rụng mà đòi credit cao tí =)). có mấy thằng scam nó mới vô pm nick của bạn. Chứ sub or admin có uy tín ko rảnh vậy đâu. :binhsua85:
cha nội này lâu lâu nói hay nè. lý do đó hok thích tuyển mem là vậy nó vào spam kinh khủng tắt yahoo luôn =)). còn kêu làm chưa cứng mà đồi cree cào thì về nhà xin cho chắc cree từ má mi bảo đảm cao. còn mấy mem kêu ngày làm 16h đến buổi nộp acc đc 20 acc ngồi muốn té ghế luôn tốt nhất ko màn thế sự ai tuyển gì tuyển mình không tuyển mem là ok :D

cha nội này lâu lâu nói hay nè. lý do đó hok thích tuyển mem là vậy nó vào spam kinh khủng tắt yahoo luôn =)). còn kêu làm chưa cứng mà đồi cree cào thì về nhà xin cho chắc cree từ má mi bảo đảm cao. còn mấy mem kêu ngày làm 16h đến buổi nộp acc đc 20 acc ngồi muốn té ghế luôn tốt nhất ko màn thế sự ai tuyển gì tuyển mình không tuyển mem là ok :D

Hay thế :binhsua95:
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Xui cho bạn vl, sup nào là ma cà rồng cũng chỉ hút được cảu newbie vài $ không khéo éo đủ bù VPN sock, trừ khi scam còn không bạn ngồi đấy chờ con bạc nào khát nước pm nhá, hoặc có đồng chí nào đang đói mem tuyển cho đủ số lượng để admin cấp sock :D

Xui cho bạn vl, sup nào là ma cà rồng cũng chỉ hút được cảu newbie vài $ không khéo éo đủ bù VPN sock, trừ khi scam còn không bạn ngồi đấy chờ con bạc nào khát nước pm nhá, hoặc có đồng chí nào đang đói mem tuyển cho đủ số lượng để admin cấp sock :D
;) sup nào cũng kiểu đó vậy mem đi đói hết rồi. mình thì đơn giản hồi ki tuyển mem thông báo trc mua HMA trc đi ai có HMA hoặc sock thì làm đến ngày nộp acc là đưa acc check vào site để check luôn khỏi cần nói nhiều việc ăn chặn thì không có

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom