Spotlight Ai đang DDOS host của chimcuto xin hãy dừng lại 1 chút cho em nhờ

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Tình hình là cuối tháng rồi mà làm vẫn chưa đủ Min các bác ợ :binhsua17: mấy ngày nay ko hiểu thánh nào bức xúc gì chimcuto hay 1 site nào đó đang chạy code bên dịch vụ này mà liên tục ddos khiến sever sập liên tục làm bọn em cũng lao đao theo .Kiếm đồng tiền nó cực khổ lắm các bác ơi ,có thù oán cá nhân gì thì các bác pm nói chuyện với nhau cho nó tình cảm chứ các bác làm thế này dân nghèo tụi em chết theo :binhsua04: .Radium thì mấy hôm nay dở chứng trắng page đã chán lắm rồi ,cố cày UK cho nó đủ min cuối tháng có tiền trả tiền điện với tiền Internet mà các bác hành hạ bọn em thế này thì sống làm sao nổi :(( .Vậy kính mong có bác nào hoặc thánh nào đang làm chuyện này thì mong các bác hạ thủ lưu tình ,giơ cao đánh khẽ cho dân đen bọn em đc nhờ với ạ :binhsua09:

thuytien93dn

Senior
Reactions
101
MR
0.000
kiếm dịch vụ khác mà thuê cho rồi bác thớt :D....qua thuê dịch vụ của mod letam có vẻ an toàn :)) khà khà

Hiện tại thì đã lại chạy bình thường :) Ko hiểu là do các bác nghe thấu lời oán thán của dân đen tụi em mà tha hay là do chủ code khắc phục nhưng dù sao cũng cảm ơn mọi người đã up giùm :) Hi vọng ko tiếp tục bị sập nữa

hoangtruong23

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Hiện tại thì đã lại chạy bình thường :) Ko hiểu là do các bác nghe thấu lời oán thán của dân đen tụi em mà tha hay là do chủ code khắc phục nhưng dù sao cũng cảm ơn mọi người đã up giùm :) Hi vọng ko tiếp tục bị sập nữa

Cung hi Cung hi . :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back