ai đang chơi seoprint nhiều nick cho mình hỏi tí :D

Status
Not open for further replies.

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Insuree Balance
0
Ba hôm nay seoprints không cho pay về PM nữa, mình chuyển qua Payza lúc tối . Thế éo nào không biết add acc payza vào thanh toán chung cho 3 acc, thế là 1 acc bị ban . hichic, mà payza lại không có tạo Ví. Thế giờ mình nên xài ví điện tử gì cho tiện cho 3 acc seoprint đây . Mọi người chỉ mình với

vãi thánh, thế thì tiền nó lẻ tẻ lăm @@

lẻ tẻ còn hơn không có, làm rồi cho nó ban
-9 điểm danh vọng rồi, không dám làm job nữa luôn

rút về PM rất hay bị tạch nhé bạn, cứ để đó vài bữa là rút được thôi mà

rút về PM rất hay bị tạch nhé bạn, cứ để đó vài bữa là rút được thôi mà
để yên đó sợ ăn ban quá bạn ơi :D

gà quá, không đọc rules

chắc thằng seo ép mình rút rup về wmz rồi
nó không ép gì cả, nhưng chơi ăn gian nó ban hết. Trên seo nó rất ghét mấy acc Việt Nam

nó không ép gì cả, nhưng chơi ăn gian nó ban hết. Trên seo nó rất ghét mấy acc Việt Nam
rup đang mất giá mà, nó không muốn cho rút usd, chứ gì mà 2 ngày không cho rut, mail hỏi thì trả lời chung chung

rup đang mất giá mà, nó không muốn cho rút usd, chứ gì mà 2 ngày không cho rut, mail hỏi thì trả lời chung chung
Đó là điều bình thường, châu âu cấm vận rúp mất giá là điều bt thôi.

bác rút về đâu thế?

bác rút về đâu thế?
Có thì rút về webmoney, mà cơ bản là ko có để mà rút. Giá rúp thì thấp lèo tèo. Đây không phải là cái mình dùng để kiếm tiền.

Có thì rút về webmoney, mà cơ bản là ko có để mà rút. Giá rúp thì thấp lèo tèo. Đây không phải là cái mình dùng để kiếm tiền.
thế bác kiếm tiền bằng gì vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week