Help ai còn làm 2captcha ko vậy

đầu tư ít vốn mà chơi cái khác =)) ngồi gõ capt h khổ lắm, mới đầu newbie gõ tí cho biết mùi MMO thôi :D

capth nát quá ko lấy được chút vốn nào ko theo bác hướng dẫn CMP lâu rồi đó :(
ra ngoài kiếm việc đi bác :)
còn nếu cứ muốn gõ capt thì mua con mail nào hịn hịn mà chơi recaptcha =)) ko mua mail thì gõ nhiều dự án vào
kolo, mega,v.v

ra ngoài kiếm việc đi bác :)
còn nếu cứ muốn gõ capt thì mua con mail nào hịn hịn mà chơi recaptcha =)) ko mua mail thì gõ nhiều dự án vào
kolo, mega,v.v
dự án nào cũng ko có code ý bác :(
có mỗi việc lái xe mà chán đường xa quá bác à :(

giờ có vốn thì làm món gì mmo kiếm ra tiền được nhỉ, mình nghỉ lâu rồi không biết mmo còn làm được gì ngoài trade coin không

captcha giờ mình thấy nó bèo bọt thật, đa số giờ đi theo xu hướng mới như trade coin hết rồi..có chăng là còn các bờ rồ đã gắn bó lâu với nghề này nên không muốn bỏ thôi chứ ngồi mỏi cả đít, teo cả chân, gõ mỏi cả tay, đau cả mắt mà cao lắm cũng chỉ 10$/ngày thì đúng là quá chua chát. :popo_doubt::popo_doubt:

captcha giờ mình thấy nó bèo bọt thật, đa số giờ đi theo xu hướng mới như trade coin hết rồi..có chăng là còn các bờ rồ đã gắn bó lâu với nghề này nên không muốn bỏ thôi chứ ngồi mỏi cả đít, teo cả chân, gõ mỏi cả tay, đau cả mắt mà cao lắm cũng chỉ 10$/ngày thì đúng là quá chua chát. :popo_doubt::popo_doubt:
200k/ngay cũng ổn mà bạn:popo_waaaht:

200k/ngay cũng ổn mà bạn:popo_waaaht:
đó là các bờ rồ thôi bác, mà 200k/ngày ngồi gõ xuyên suốt không có thời gian để chơi với con ( đã có gia đình) hay đi nhà nghỉ với gấu ( còn ngoài song sắt :popo_big_smile::popo_big_smile: ) thì cũng không ổn tí nào cả.

đó là các bờ rồ thôi bác, mà 200k/ngày ngồi gõ xuyên suốt không có thời gian để chơi với con ( đã có gia đình) hay đi nhà nghỉ với gấu ( còn ngoài song sắt :popo_big_smile::popo_big_smile: ) thì cũng không ổn tí nào cả.
:popo_too_sad: tra tấn đôi bàn tay:popo_haha:

bậy rồi , tùy người thôi bạn tui vẫn 3 lít 1 ngày vẫn có thời gian đi chơi đây

captcha giờ nát quá, mình mới có dự án mới. ib m hd cách kiếm tiền. mình mới thoát khỏi captcha đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom