Ai Có Thể Hướng dẫn giúp e veri PM

Nhu Trên , E Xin Cám Ơn Trước
trong acc PM - nó yêu cầu veri gồm những gì thì chụp hình cái đó - ( thông thường là ID: chứng minh ND và xác minh địa chỉ - bill điện nước ... có địa chỉ )

Upvote 0
Bước 1 : Gửi ID xác minh : CMND, hoặc bằng lái (tốt nhất là gửi bằng lái, bằng lái bên đó coi trọng hơn CMND của mình)

Bước 2 : Gửi 1 trong các thứ liên quan đến xác minh địa chỉ mà phải đứng tên theo đúng đ/c trong ID (đối với bước 1 là gửi bằng lái) như sổ hộ khẩu, hóa đơn điện, nước, hóa đơn internet.. những cái này bất cập vì nhiều khi đứng tên người khác không phải mình.

Cách đơn giản là : Ra ngân hàng lập giấy yêu cầu nộp tiền vào tài khoản (gửi bao nhiêu cũng được), khi rõ họ tên và địa chỉ theo đúng như ở bằng lái là ok, bọn nó chỉ cần nhìn đúng tên địa chỉ và có dấu đỏ (dấu tròn hoặc vuông của ngân hàng đều được)

Bước 3 : Xác minh số đt thì trước khi xác nhận để nó gọi nhớ dùng 1 trong các phần phần ghi âm cuộc gọi, vì nó chỉ nói code 2 lần, 1 số bạn khả năng nghe tiếng anh kém thì bật cái ghi âm đó lên mà nghe lại, vì nếu nhập sai code 2 lần thì sau 24h tiếp mới được xác minh lại (vì thế cẩn thận vẫn không thừa)

Upvote 0
Ở bước xác nhận thứ 2 mình dùng hoá đơn tiền điện đúng địa chỉ nhưng ba mình đứng tên nó vẫn verified. Bạn có thể thử trước nếu qua thì tốt còn không thì chịu khó ra ngân hàng :D

Upvote 0
như các anh bên trên đã nói cả rồi, nhưng hôm nay chị mới tham gia forum đã quyết định đầu tư thì chúc chị thành công :D

Upvote 0
Pm mất fee gì mà khá cao vậy bạn. Với lại cho hỏi người ta thường mua Pm để làm gì thế, thấy mua BTC-e thì chơi bitcoin còn k hiểu Pm dùng để làm gì luôn
fee lúc send nó cao là 2%, còn fee wmz chỉ 0,8%.
Pm thường có giá hơn z một chút và công ty nó cũng liên kết lớn hơn z, liên kết với cả btc-e đấy

Upvote 0
fee lúc send nó cao là 2%, còn fee wmz chỉ 0,8%.
Pm thường có giá hơn z một chút và công ty nó cũng liên kết lớn hơn z, liên kết với cả btc-e đấy
Ko hiễu rõ ý của bác cho lắm, mình đang hỏi về pm và btc-e mà; đâu có liên quan đến wmz đâu. Và theo mình biết thì fee lúc send của PM chỉ là 0.5% nếu đã verified mà

Upvote 0
Ko hiễu rõ ý của bác cho lắm, mình đang hỏi về pm và btc-e mà; đâu có liên quan đến wmz đâu. Và theo mình biết thì fee lúc send của PM chỉ là 0.5% nếu đã verified mà
đúng rồi, verified thì fee sẽ thấp hơn, fee 2% là account unver.
PM nó cũng là một loại tiền điện tử thôi, giá nó biến động nhẹ theo USD.
Người ta mua bán PM bởi vì đối tác công việc muốn thanh toán bằng PM

Upvote 0
Mình vừa PM xong.

Bạn up chứng minh thư chụp 2 mặt rõ nét. Và ra bank xin 1 giấy xác nhận số tài khoản trên đó có tên và địa chỉ (giống với lúc bạn mở tài khoản PM nha). Nếu khác thì bạn bảo bank cho cập nhật lại rồi in. Xong xác minh qua phone nữa là xong, nếu nghe English không tốt bạn nên ghi âm lại cho tiện, Sai qua 3 lần thì 24h sau làm lại, Chúc bạn thành công

Upvote 0
1. Login vào PM
2. Vào link https://perfectmoney.is/verify.html
Phần Xác thực Tên thì up lên cmnd hoặc bằng lái scan 2 mặt.
Phần Xác thực Địa chỉ thì up lên bản sao scan hóa đơn dịch vụ tiện ích với tên và địa chỉ của bạn được in trên đó. Hóa đơn dịch vụ tiện ích là hóa đơn điện, nước hoặc gas được công ty dịch vụ tiện ích địa phương gửi đến địa chỉ cư trú của bạn.
Cuối cùng là Xác thực Điện thoại
Tên, địa chỉ và điện thoại đều phải trùng hết với info trong PM nhé

Upvote 0
Nếu bank bạn dùng mà ko đúng địa chỉ thì vào cài đặt thông tin cá nhân của PM chỉnh sửa lại

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,222
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom