Ask ai có code + data website 3.x ko ạ

Đợt có mua được 1 code như này ở trên web ko nhớ tên miền , do ko phải là dân it sau hơn 2 tháng mò mới up đc lên để chạy trên cái host và tên miền tk , up thần tốc mới đc mấy trăm video.
Mọi chuyện chẳng có gì khi tầm 1 tháng sau bị CA phường gọi lên trình bày.
Nhục như con mực, chớ dại nghịch mấy nội dung bị cấm.
Quay về chơi offer cho nó lành :popo_beated:

Đợt có mua được 1 code như này ở trên web ko nhớ tên miền , do ko phải là dân it sau hơn 2 tháng mò mới up đc lên để chạy trên cái host và tên miền tk , up thần tốc mới đc mấy trăm video.
Mọi chuyện chẳng có gì khi tầm 1 tháng sau bị CA phường gọi lên trình bày.
Nhục như con mực, chớ dại nghịch mấy nội dung bị cấm.
Quay về chơi offer cho nó lành :popo_beated:
chia buồn với bác, chắc xài hosting vn hử :D

chia buồn với bác, chắc xài hosting vn hử :D
em sai 000web gì ấy. Lần đầu làm được cái web sướng nên em up link lên fb . ngu người :popo_sure: mà CA báo site mà mạnh thì kiểu gì cũng tìm ra thôi, nên tốt nhất là ko nên nghịch dại nữa

em sai 000web gì ấy. Lần đầu làm được cái web sướng nên em up link lên fb . ngu người :popo_sure: mà CA báo site mà mạnh thì kiểu gì cũng tìm ra thôi, nên tốt nhất là ko nên nghịch dại nữa
làm kiếm tiền thì né phim trẻ em, phim clip bị lộ của người khác làm ảnh hưởng cs của họ, né phim vn ra. tốt nhất là up các phim được đóng bởi diễn viên chuyên nghiệp mang tính chất giải trí, giáo dục giới tính thôi. vlxx, sextop1 bao năm có sao đâu, to đùng...

làm kiếm tiền thì né phim trẻ em, phim clip bị lộ của người khác làm ảnh hưởng cs của họ, né phim vn ra. tốt nhất là up các phim được đóng bởi diễn viên chuyên nghiệp mang tính chất giải trí, giáo dục giới tính thôi. vlxx, sextop1 bao năm có sao đâu, to đùng...
Thôi trả dại nữa bạn ơi. Nghe đồn chủ mấy trang đó ko ở vn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week

Back