Tutorial Ai chưa biết cài Postback code v1 duymuoi bơi hết vào đây

ezreal

Senior
Verified
Reactions
682
MR
0.617
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chẳng là có 1 số bạn share cái code lậu v1 của duymuoi vứt xó , Bản ngon nhất là v2 . Ma than vãn là chưa biết add PB. Nên mọi nngừi cứ vào đây mà đọc. chắc là code lậu đó add cũng giống code thật thui. k phải thì AE bỏ qua

4rum toàn hd Code của ông duymuoi :: CLICK HERE

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
nhan huong dan su dung code v1 v2 gia thoa thuan bac nao thich pm
thấy cái mặt đã ghét. trích lời ông anh gửi đến khox1minh nek =))

+Lời nhắn đến các bạn mạo danh - Trá hình Share và Sell CODE lừa newbie
Cuộc sống ai cũng cần tiền. Nhưng hãy sống thật với lương tâm. Kiếm tiền từ công sức mình làm ra là điều tốt nhất. Chúng tôi ko cấm các bạn đi lừa. nhưng khuyên các bạn nên sống tốt hơn. Có nhiều bạn hiễu nhầm tưởng là CODE đó của bên mình sell - và tưởng các bạn thuộc cty bên mình. Than phiền lỗi .Rất mất uy tín. Và đáng tiếc cho các bạn ấy bị lừa. Vì vậy các bạn hãy sống tôt hơn. Thanks các bạn
http://adminmmo.com/threads/lợi-và-hại-khi-sử-dụng-code-free.34/#post-53

thấy cái mặt đã ghét. trích lời ông anh gửi đến khox1minh nek =))

+Lời nhắn đến các bạn mạo danh - Trá hình Share và Sell CODE lừa newbie
Cuộc sống ai cũng cần tiền. Nhưng hãy sống thật với lương tâm. Kiếm tiền từ công sức mình làm ra là điều tốt nhất. Chúng tôi ko cấm các bạn đi lừa. nhưng khuyên các bạn nên sống tốt hơn. Có nhiều bạn hiễu nhầm tưởng là CODE đó của bên mình sell - và tưởng các bạn thuộc cty bên mình. Than phiền lỗi .Rất mất uy tín. Và đáng tiếc cho các bạn ấy bị lừa. Vì vậy các bạn hãy sống tôt hơn. Thanks các bạn
http://adminmmo.com/threads/lợi-và-hại-khi-sử-dụng-code-free.34/#post-53
người lừa newbie là bác thôi code lỗi haizzz , dung ầm ầm đay co hơn 20 site hoảt đọng chả nge theg nào nói lỗi ,co theng ngu bo tiên mua code cua bac supporrt nhu kuc
ban nào tin tuong npm minh:D

người lừa newbie là bác thôi code lỗi haizzz , dung ầm ầm đay co hơn 20 site hoảt đọng chả nge theg nào nói lỗi ,co theng ngu bo tiên mua code cua bac supporrt nhu kuc
haizz ko j miêu tả nỗi. Resell hoành tráng hơn trước. Kiểu này MOD banner vĩnh viễn lun á. CODE v1 lỗi nhiều + với virut ai chả biết =)) tương t ngu ak mà tin mày nói

duymuoi

Junior
Reactions
90
MR
0.000
ông này tưởng cấm sell rồi mà vẫn còn mặt mũi đi nnói người kahcs nhỉ. k biết con người này có biết suy nghĩ k nữa.

Chẳng là có 1 số bạn share cái code lậu v1 của duymuoi vứt xó , Bản ngon nhất là v2 . Ma than vãn là chưa biết add PB. Nên mọi nngừi cứ vào đây mà đọc. chắc là code lậu đó add cũng giống code thật thui. k phải thì AE bỏ qua

4rum toàn hd Code của ông duymuoi :: CLICK HERE
ah có 2 bản code cũ hiện tại mình k còn sell nhưng hoá ra mọi nguiờ vẫn thích dùng. 1 vài hôm nữa rảnh sẽ share cho mọi người để nhưng ông resell kia khỏi phải đi lừa newbie chi cho mệt

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back