Ask Ai cho em Hỏi định kì pay của zeek ạ

Status
Not open for further replies.
Zeek làm gì có pay định kì hả cậu, thường thì mất từ 14 trở đi thì nó mới pay, theo kinh nghiệm mấy pro thì nên pay vào ngày thứ 2 thì 14 ngày sau nó sẽ về, còn sau ngày thứ 2 thì có thể phải chờ thêm 18-21 ngày ^^

Zeek làm gì có pay định kì hả cậu, thường thì mất từ 14 trở đi thì nó mới pay, theo kinh nghiệm mấy pro thì nên pay vào ngày thứ 2 thì 14 ngày sau nó sẽ về, còn sau ngày thứ 2 thì có thể phải chờ thêm 18-21 ngày ^^
Xl cậu, tớ ngU :D:D, zậy cho hỏi. làm saO để biết chính sác ngày pay, khi mình đã yêu cầu pay ạ :D:D

Xl cậu, tớ ngU :D:D, zậy cho hỏi. làm saO để biết chính sác ngày pay, khi mình đã yêu cầu pay ạ :D:D

khi mình đặt lệnh pay là nó có thông báo ngày sẽ gửi tiền tới mà, ko thì cậu vào mục commission-cashout gì đó là sẽ có ghi lịch nó trả ( lịch theo giờ bên nó nha ^^ )

Theo mình nhớ thì khi vào trong Requests For Information thì có hiển thị ngày request, Tình trạng request, ngày tiền về mà :?

cậu request khi nào ? nếu bây giờ request thì 26/12 , nếu request trong tuần rồi tới hết CN vừa rồi thì 19/12 pay !

Ok. Câu hỏi đã được giải đáp :) Close

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week