Spotlight ai biểu HF delete account liên tục, không kiếm được tiền nữa nào

hôm nay có ai được nó pay chưa ? chờ từ thứ 2 đến giờ ! trước giờ có bao giờ nó trễ đâu nhỉ ?

thằng HF giờ nó chơi bẩn ,sinh sự,acc nào chơi lâu là nó cho ăn đòn
chúc bạn may mắn :))

hỏi bác chủ thớt

bác chủ thớt ơi cho em hỏi , làm thế nào mà bác tăng rank kinh khủng thế...kỷ lục của em là thu dc gần 2 đô của hf...còn đâu toàn lẹt đẹt...toàn thu từ fs và fsn là nhiều :-s

HF mà bạn thu lẹt đẹt thì mình nghĩ fs và fsn của bạn cũng chẳng hơn nó là mấy =))

HF lượt download của mình cũng khá... Nhưng chật vật với cái Rank nó quá... Mới tập chơi lại....

mình vẫn chơi mà, tuần nào cũng pay tối thứ 2, hotfile lượt down đều hơn site khác, mình thích làm hotfile hơn. chơi được hơn 2 năm bị supen 2 tk rồi

rank lên là thế. Chứ rank xuống là nhìn muốn tạm biệt HF lắm.

độc 1 cái là rank tui càng thấp lại càng nhìu xiền mới ác chứ !

Mấy bác lâu bị xóa nhỉ,em chơi lại 3 ngày lên gold thế là nó bye bye lun.

Cái thằng HF mấy dạy này nó vô liêm sỉ lắm. Mình tự tạo file, đặt PW chưa công bố cho ai với mục đích thử nó thôi. Kết cục nó vẫn delete files của mình nói là VP bản quyền (bản quyền cái KM nó chứ). Viết một bức thư cho nó nói là tao đang thử mày đấy. Nó để yên cho mình 2 tuần sau đó suspend luôn. Bó cả tay với thằng này. Nói chung là đến hồi rồi. Mình up có 10 file để thử nó thôi mà còn bị suspend. Các bác chiến nhiều thế mà chưa bị Suspend thì quá cao thủ.

cái đó còn tùy bạn chơi ở trang nào ! có bị ai chơi xấu k ? chứ tui chơi 2 acc hơn 6 tháng rồi đâu có sao ! chỉ 1 lần bị thằng chó nào nó report nên bị xóa hơn 1 nữa thui !

mong các anh chỉ bảo kinh nghiệm em mới chơi lại nó được môt tuần post về phần mềm nó cho em die luôn thank you?

mong các anh chỉ bảo kinh nghiệm em mới chơi lại nó được môt tuần post về phần mềm nó cho em die luôn thank you?
chơi mấy thằng khác (FS, FSn, UploadStation,...) cho khỏe bạn ạ :-s chơi với nó làm gì nữa

Chơi với thằng hf này vui chứ bạn.Tình hình là nó del cấp tốc,lập post 1 bài ,del luôn. :))

cái đó còn tùy bạn chơi ở trang nào ! có bị ai chơi xấu k ? chứ tui chơi 2 acc hơn 6 tháng rồi đâu có sao ! chỉ 1 lần bị thằng chó nào nó report nên bị xóa hơn 1 nữa thui !

chính xác :D chuẩn không cần chỉnh
bác mega chơi gì mà ác thế

---------- Post added at 04:26 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

warez k die mới lạ ;))

---------- Post added at 04:28 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

muốn không bị delete acc , các bác tránh trở thành SPAMER ở một số SITE rank cao. thằng admin nó nhớ mặt nó tố cáo

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:28 AM ----------

độc 1 cái là rank tui càng thấp lại càng nhìu xiền mới ác chứ !

nhìn quả proof này ,quả là ước mơ của em
1 days của em max =15usd

---------- Post added at 04:31 AM ---------- Previous post was at 04:30 AM ----------

các bác chơi HF , nên chú ý delete một số file ít lượt down :D
quan trọng phết đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week