Spotlight Ai biết việc làm MMO nào kiếm được ngày 8 - 10$ thì chỉ giúp.

Reactions
7
MR
0.000
Đang thất nghiệp, không biết làm gì. Tìm hiểu về MMO cũng hơn 1 năm rồi mà chưa biết làm cái gì cụ thể.
Ai biết việc làm MMO nào kiếm được ngày 8 - 10$ thì chỉ giúp.

có vốn thì đầu tư là nhanh nhất :D. Good Luck

Có cần phải bỏ vốn ra k bạn nhỉ? Hay chỉ cần làm mà k cần bỏ vốn :D và vốn tầm bao nhiêu?
Cái đấy mới tạo nên sự khác biệt

Đang thất nghiệp, không biết làm gì. Tìm hiểu về MMO cũng hơn 1 năm rồi mà chưa biết làm cái gì cụ thể.
Ai biết việc làm MMO nào kiếm được ngày 8 - 10$ thì chỉ giúp.

8 -> 10$/ ngày = 250 đến 300$/tháng
Tay không bắt giặc thì ngày đi làm offer còn đêm đi cap cap ...! Bây giờ các program uy tín trên mạng thường cho lãi tầm 10 đến 15% vậy có tầm 2k đến 3k $ invest thì 1 ngày có 8 đến 10$ mà chả phải làm gì cả ..! Nếu bạn đi ref đc nữa thì ko phải nói gì :))

nếu bỏ vốn thì tối thiểu là bao nhiêu để có thể có thu nhập cỡ 8-10$ được

Cái này tùy vào chương trình bạn tham gia nhé.
Nếu là forex thì chỉ cần bỏ vốn trên 200$ và trade tốt, chắc ngày cũng có đc tầm đó hoặc hơn ;)

Hơn một năm tìm hiểu MMO rồi thì hiểu cái gì rõ nhất thì làm, nói chung thế sao biết được. Bỏ tiền đầu tư vào lình vực mình không biết cẩn thận lại tay trắng

seo làm cả ngày ko hết job, đêm về capt mỏi cả tay, có vài đồng cứ ném vào HYIP theo chân các lão làng monitor trong box HYIP. Ngu kiến vậy, trước giờ cũng có tí chút là lãi.

lên sb ckém gió kiếm hàng tối đi thông, việc nhẹ lương cao :m020:

Con số khá khủng. Dạo này rất nhiều topic như này. Chỉ bổ công AE spam :binhsua26:

làm trai bao online kiếm được 8-10$/1 ngày đấy :binhsua26:

Hic làm một năm mà 1 ngày 5$ còn bấp bênh đây mình thật vô dụng :binhsua29:

Bạn cần biết bạn có gì, bạn muốn gì từ đó bạn mới biết bạn cần gì?
8-10$ nếu tay không thì hơi bị khó, chỉ đơn thuần là site nga, cạp, ... cao cấp hơn tí thì offer. Nhưng thời gian k hề nhỏ, và cũng cần 2-3$ bỏ vào. Còn có vốn thì tập forex, hyip, ***, invest ...

web ip. seo pờ rin. cạp nội. hihi. rồi đầu tư vào ui. mình k có máy tính. hix. hồi tr web ip chắc mình biết sớm hơn mọi ng đấy
nhưg bán máy tính r.hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back