Request Ai biết rõ về dịch vụ Wire Transfer giúp mình với

thanhba

Verified
Reactions
220
MR
0.123
Mình được một công ty từ nước ngoài gửi $ về cho mình bằng hình thức Wire Transfer, bên công ty đó có mail cho mình là đã chuyển $, mình dùng tài khoản ngân hàng Vietcombank để nhận, nhưng trong tài khoản ngân hàng của mình vẫn chưa thấy $ về, mình không rõ là sau bao lâu mới nhận được tiền và tài khoản ngân hàng của mình không mở tải khoản USD liệu ngân hàng có tự chuyển USD thành VND không? Xin cảm ơn!

Có chuyển sang vnd ạ tạo tk usd để rút usd

Có chuyển sang vnd ạ tạo tk usd để rút usd
cảm ơn bạn, cho mình hỏi thêm là từ lúc chuyển tiền đến lúc tiền vào tài khoản thì mất khoản bao lâu, mình mới nhận mail của công ty từ sáng nay thôi ạ

sau 3 - 4 ngày từ lúc cty gửi tiền thì ra ngân hàng bảo họ check xem có ai nước ngoài gửi tiền ko, nếu có rồi thì họ sẽ hướng dẫn thêm còn chưa có tiền về thì đợi mấy hôm sau ra hỏi lại :rolleyes:

Theo e thì 10 đến 15 ngày trừ ngày nghỉp

sau 3 - 4 ngày từ lúc cty gửi tiền thì ra ngân hàng bảo họ check xem có ai nước ngoài gửi tiền ko, nếu có rồi thì họ sẽ hướng dẫn thêm còn chưa có tiền về thì đợi mấy hôm sau ra hỏi lại :rolleyes:
Theo e thì 10 đến 15 ngày trừ ngày nghỉp
Cảm ơn 2 bạn đã thông não nhé :D

điền đầy đủ SWIFcode , bạn sẽ nhận bằng USD sau 3-4 days , sau đó qui đổi từ USD -> VND

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,506
Latest member
dustinA

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom