Ask Ai biết giúp với

thuocla1minh

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Nãy mình có cài cái theme mới vào nghịch thì h vào site nó bị như này:
Parse error: syntax error, unexpected $end in /home/.../public_html/wp-content/themes/neoclassical/functions.php on line 5
Cái chỗ .. là tên site mình.Mình vẫn vào site đc nhưng cứ vào cái gì là nó hiện lỗi như trên.giờ cứ đăng nhập vào là bị như trên lên không sửa đc.Mình đăng nhập vào host theo đường dẫn như trên nhưng lại ko thấy có themes neoclassical mà chỉ có theme khác.Bạn nào biết chỉ dùm mình với.hix

Cậu có nắm quyền root k????
Nếu có thì vào root --> wp-content ---> themes ..dellect cái theme đó đi
Nếu k có theme thì lạ quá cậu :D ...

Lỗi khi update theme

Mình nghĩ bạn đã bị lỗi update theme, nếu site chạy trên host thì dùng ftp để up lại theme vào đúng thư mục chưa.

Mình nghĩ bạn đã bị lỗi update theme, nếu site chạy trên host thì dùng ftp để up lại theme vào đúng thư mục chưa.
Đúng là mình chỉ update theme lúc đăng nhập vào site.chứ chưa ftp qua host.Có thay được theme qua Cpanel trong host không bạn.

mềnh chưa chơi thame bao giờ chắc các pro chơi thame tháng kiếm mấy chục quả, mềnh chỉ tàng tàng post tay tháng kiếm chục củ thôi

mềnh chưa chơi thame bao giờ chắc các pro chơi thame tháng kiếm mấy chục quả, mềnh chỉ tàng tàng post tay tháng kiếm chục củ thôi

theme site chứ k phải là thema nhé cậu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back