Affiliate Việt Nam có khả thi?

Affiliate Việt Nam có khả thi?

• Affiliate Việt Nam có khả thi?

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0

dinhnhan08290

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
E đang tìm hiểu về AFF việt nam mà thông tin ít quá, không thấy ae nào chia sẻ 1 bài viết nào đầy đủ cho những người mới tham gia để có định hướng nên hay không khi bước chân vào làm Affiliate như em.
Các bác có kinh nghiệm đi trước có thể thông não giúp em về mức độ khả thi của mấy mạng affiliate của VN với ạ.
Em có đọc tham khảo qua thì thấy hầu như AE đều nói khó làm và nhiều rủi ro ( ko minh bạch từ các nhà mạng ) vậy AE có thể chia sẻ chút kinh nghiệm để mọi người có thể thảo luận và học hỏi khi mới tham gia thị trường.
Cảm ơn !

Năm ngoái và năm nay cực khả thi với Accesstrade nhé bạn.

chủ thớt tìm hiểu AFF nào . nói chung chung vậy . chiến AFF Hosting cũng được như Ipage

Mình tham gia với accesstrade thấy khá tốt vì họ minh bạch, hỗ trợ pub nhiều từ kiến thức, kỹ năng để làm tốt afiliate.
Mình đang tham gia kiếm tiền bằng cách lập website so sánh giá và cả chia sẽ mã giảm giá, mình chủ yếu làm mã giảm giá tiki vì đơn tiki đa số có giá trị, uy tín họ cao.

Mình tham gia với accesstrade thấy khá tốt vì họ minh bạch, hỗ trợ pub nhiều từ kiến thức, kỹ năng để làm tốt afiliate.
Mình đang tham gia kiếm tiền bằng cách lập website so sánh giá và cả chia sẽ mã giảm giá, mình chủ yếu làm mã giảm giá tiki vì đơn tiki đa số có giá trị, uy tín họ cao.

Bác có nick zalo không bác, ae giao lưu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,802
Latest member
ceonguyenhuyhoan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back