Ask Affilate,làm sao để fake vị trí hoàn toàn

Acanthina

Newbie
Reactions
13
MR
0.041
Ko biết đăng đây có đúng thư mục ko, nếu ko đúng thì các mod nhắc giùm. Chả là thế này, e làm affilate ở accesstrade,e ở tỉnh, sản phẩm dịch vụ e kiếm được khách trong tỉnh . Nhưng vấn đề là chỉ khách ở HN mới được tính hoa hồng. Thì có cách nào thay mặt khách đặt hàng,fake được vị trí HN để kiếm hoa hồng ko. E thử mấy cái đổi địa chỉ mac, đổi vpn mà ko đc, e ko rành mấy cái này lắm. Bác nào chỉ giúp.

1: tìm cho được 1 con proxy/ssh ngoài Hà Nội trước
2: site ko thể check mac address thông qua browser, khỏi đổi tốn công, mà nó chỉ check được browser fingerprint
3: về browser fingerprint thì site này mình coi qua thì mới chỉ thấy nó check thời gian load + thông số màn hình ở page login, ko biết bên trong (sau khi login) nó có check thêm gì ko

Cheat refback mấy site trade này chua đó :popo_shame: hên hên mò ra trick thì ko nói chứ tìm đường cụ thể để làm chính xác thì ko đơn giản đâu :popo_big_smile:

1: tìm cho được 1 con proxy/ssh ngoài Hà Nội trước
2: site ko thể check mac address thông qua browser, khỏi đổi tốn công, mà nó chỉ check được browser fingerprint
3: về browser fingerprint thì site này mình coi qua thì mới chỉ thấy nó check thời gian load + thông số màn hình ở page login, ko biết bên trong (sau khi login) nó có check thêm gì ko

Cheat refback mấy site trade này chua đó :popo_shame: hên hên mò ra trick thì ko nói chứ tìm đường cụ thể để làm chính xác thì ko đơn giản đâu :popo_big_smile:
Thank bác, tuy ko hiểu lắm vì e ko phải dân mmo pro, nhưng bác cho e hỏi là thỉnh thoảng e lên hn ,tranh thủ lúc ở HN đặt hàng luôn, thì cần làm những cái gì bác nhỉ , đặt qua 1 cái laptop để nó ko phát hiện ra là 1 người đặt nhiều đơn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom