Help AE thảo luận 1 tí về vấn đề auto post cho site riêng!

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
Tình hình là thời gian gần đây có nhiều loại auto nhưng mình ko biết loại nào có thể post bài lên site tốt nhất . AE cho mình xin cái ý kiến . Auto có nhiều loại , từ các chủ hội cho tới tool bán bên ngoài . Mọi người có thể góp ý 1 chút để mình mau chóng được xác định nên lựa chọn auto nào . Bên bác lumze cũng có auto nhưng chưa dùng , bữa có thấy bạn nào nói mp4 cũng post lên site riêng đc ? Hiện tại site của mình dùng Wordpress . Nên dùng loại nào post cho site WP đây ? Cần 1 ý kiến . Thanks

Xé tem , bà con cô bác vào hướng dẫn cho bạn này đi nào :D Mình thì có auto tự viết riêng rồi :D Của hội khác mình k biết ^^

Xé tem , bà con cô bác vào hướng dẫn cho bạn này đi nào :D Mình thì có auto tự viết riêng rồi :D Của hội khác mình k biết ^^

chả tin pác có auto tự sướng xài riêng... trừ khi share tớ xài với, mới tin

kekeke :D

auto bác viết post dc DLE k share em xài tí :m015:

Post đc DLE và Joomla :binhsua172: thằng bạn mình viết trong 2 ngày là hoàn thành . Tới giờ chỉ bị 1 số lỗi vặt nhưng k cần quan tâm :binhsua172: Tốc độ post có thể nói siêu tốc ngang thema :binhsua166: Nhưng mà cho xin dìm hàng :binhsua75: Mấy bác đừng clone nick chém tớ nhá :binhsua141: bữa giờ gặp clone nick hơi bị nhiều :binhsua47: Thiếu gì bạn có thể viết auto chứ nhỉ ? :binhsua10: Ai k tin cũng chả sao cả :binhsua163: tớ cũng chả bị mất $ :binhsua123: :binhsua26::binhsua15:

Last edited by a moderator:
Post đc DLE và Joomla :binhsua172: thằng bạn mình viết trong 2 ngày là hoàn thành . Tới giờ chỉ bị 1 số lỗi vặt nhưng k cần quan tâm :binhsua172: Tốc độ post có thể nói siêu tốc ngang thema :binhsua166: Nhưng mà cho xin dìm hàng :binhsua75: Mấy bác đừng clone nick chém tớ nhá :binhsua141: bữa giờ gặp clone nick hơi bị nhiều :binhsua47: Thiếu gì bạn có thể viết auto chứ nhỉ ? :binhsua10: Ai k tin cũng chả sao cả :binhsua163: tớ cũng chả bị mất $ :binhsua123: :binhsua26::binhsua15:

pri inbox cho tớ đi mà :m015:

Lập trình viên h nhiều mà, bỏ ra 3-5 năm "nhồi sọ" là tự viết dc tool cho riêng mình xài rồi, (đương nhiên là phải thông minh tí), nên lời bác bebebe nói cũng ko có j khó tin lắm :D
Ko bác nào biết auto bày bán trên thị trường post dc WP nhỉ ^@!!@^

Lập trình viên h nhiều mà, bỏ ra 3-5 năm "nhồi sọ" là tự viết dc tool cho riêng mình xài rồi, (đương nhiên là phải thông minh tí), nên lời bác bebebe nói cũng ko có j khó tin lắm :D
Ko bác nào biết auto bày bán trên thị trường post dc WP nhỉ ^@!!@^

Bạn nói 3-5 năm ghê quá , bạn mình nó học có 1 năm mà viết đc rồi :) học 1 hiểu 10 :) viết tool nhanh chóng mà chưa hề phải test , viết xong là xài luôn tới giờ :) có 1 số lỗi nhỏ tí k đáng bận tâm , đang tính kêu nó thêm mục tag tự chọn vào nữa này :D auto post theo giờ và tự động lấy bài post , lọc bài trùng :) mà nó đang bận quá .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,700
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week