AE nào trade sàn binary vào giao lưu trao đổi bot

boyvip

Junior
Reactions
45
MR
0.093
500 anh em nào trade sàn binary bằng robot thì vào giao lưu trao đổi với nhau nhé .
Nếu có bot tỉ lệ win rate cao có thể trao đổi hoặc mua bán .

con bot mình chạy thua max ~7 lệnh, mạnh dạn trả giá đi bác :D

con bot mình chạy thua max ~7 lệnh, mạnh dạn trả giá đi bác :D
trả giá sợ bạn buồn thôi. có muốn góp vốn kiếm 1% mỗi ngày không

Attachments

226.7 KB · Views: 122
Xin lỗi, nhưng mình không hiểu rõ lắm về cách thức hoạt động của nó? Thực tế, bạn đang giao dịch những gì? Bạn có thể chia sẻ thêm một số thông tin về phương pháp của bạn được không? Cảm ơn bạn trước nhé!

Xin lỗi, nhưng mình không hiểu rõ lắm về cách thức hoạt động của nó? Thực tế, bạn đang giao dịch những gì? Bạn có thể chia sẻ thêm một số thông tin về phương pháp của bạn được không? Cảm ơn bạn trước nhé!
đánh theo tín hiệu , đánh kiểu cờ bạc chẵn lẽ . mình chỉ canh và chạy thôi .

Attachments

136.2 KB · Views: 85
Quyền chọn nhị phân rất khó giao dịch. Vì vậy, mình không thể tưởng tượng rằng có một EA có thể kiếm được lợi nhuận ổn định trên thị trường này. Nếu bạn quyết định giao dịch theo cách này, hãy tạo cho mình một ưu tiên và trước tiên hãy kiểm tra EA của bạn trên tài khoản demo

Mình thấy giao dịch quyền chọn nhị phân cực kỳ khó khăn. Mình không chắc có thể có một EA duy nhất có thể kiếm lời trên thị trường này hay không. Tuy nhiên, nếu có thể, mình vẫn muốn thử, ít nhất là trên tài khoản demo.

đánh theo tín hiệu , đánh kiểu cờ bạc chẵn lẽ . mình chỉ canh và chạy thôi .
Không biết bạn giao dịch bằng BOT lâu chưa, chứ mình giao dịch Binary thử cũng cả chục bot rồi, chưa còn nào ăn được thị trường -.-" nó nhả cho ăn sướng đó, nhưng cao lắm 1-2 tháng sẽ quét 1 lần.

Liệu có cơ hội nào để đôi khi kiểm tra BOT của bạn không. Sẽ tốt hơn nếu có thể sử dụng nó trên tài khoản dùng thử. Nếu không, hãy mở một tài khoản nhỏ và đầu tư số tiền tối thiểu để kiểm tra công việc của nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom