Help AE nào biết Wordpress giúp em tí ạ

cnd

Kindness
Pre-verified
Reactions
454
MR
0.546
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Em mới tìm hiểu wordpress, và có 1 điều em tìm mãi không thấy, mong anh chị nào biết thì nói giúp em 1 tí.
Xin Cám ơn ạ.

Làm sao để trang chủ hiển thị bài viết ra được theo các chủ đề Category
Như trang: << chuatriviemamidan chấm com >> em nhìn thấy các bài đăng ở trang chủ được theo chủ đề, nhìn khá đẹp.
Còn em làm thì chỉ thấy đăng các bài post theo thứ tự mới đến cũ kéo xuống thôi!

Mong được giúp đỡ.:(

Em mới tìm hiểu wordpress, và có 1 điều em tìm mãi không thấy, mong anh chị nào biết thì nói giúp em 1 tí.
Xin Cám ơn ạ.

Làm sao để trang chủ hiển thị bài viết ra được theo các chủ đề Category
Như trang: << chuatriviemamidan chấm com >> em nhìn thấy các bài đăng ở trang chủ được theo chủ đề, nhìn khá đẹp.
Còn em làm thì chỉ thấy đăng các bài post theo thứ tự mới đến cũ kéo xuống thôi!

Mong được giúp đỡ.:(
Bác dùng theme nào, có nhiều theme support sẵn, nhiều cái phải chỉnh thêm.

Bác dùng theme nào, có nhiều theme support sẵn, nhiều cái phải chỉnh thêm.
Em vẫn đang mò mấy theme có sẵn kiểu magazine trên wp với tải bừa vài theme share trên mạng như SiteBox của Theme Junkie. Nhưng tìm không ra.

Có theme nào đơn giản thôi mà hỗ trợ sẵn cái đó không ạ.

Em vẫn đang mò mấy theme có sẵn kiểu magazine trên wp với tải bừa vài theme share trên mạng như SiteBox của Theme Junkie. Nhưng tìm không ra.

Có theme nào đơn giản thôi mà hỗ trợ sẵn cái đó không ạ.
Themes này có đó cậu. Cậu tạo ra 1 trang Home Page rồi cấu hình trang đó cho nó hiển thị theo Categories cậu muốn, sau đó chon trong Wordpress Setting hiển thị cái Home Page thay vì Latest Post.

À, cậu có thể chọn Import Demo data của nó để xem cho rõ cũng được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week