Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.
Thì bạn đừng bán ở remitano. Thiếu gì chỗ bán btc ko cần ver.

giờ người ta muốn lấy lại tiền rồi mới đi chỗ khác đc chứ bạn? 13tr chứ đâu phải 13 ngàn @@

Nói chung ai thích chơi thì chơi chứ riêng bản thân mình cứ dính dáng đến giấy tờ cá nhân thì phải cẩn thận, tốt nhất ko tham gia. Vì người ta có thể sử dụng vào bất kì mục đích nào mà bạn ko thể quản lý đc.

Mình nghĩ site nên yêu cầu ver thông tin ngay từ khi đăng ký để người sử dụng quyết định có nên chấp nhận hay ko, chứ kiểu yêu cầu ver bất thình lình thì topic kiểu này còn nhiều :)

403 Forbidden
Lỗi này tại remi chắc bạn fake ip để rút btc nên bị đó.
Trước mình cũng bị, phải xác minh và bật authy thì mới rút đi được. họ làm vậy cũng để bảo vệ số dư của khách thôi

mình xin lỗi vì ko dọc kĩ nội qui remitano.
@Blance bạn nói chuẩn , mình dung vps amazon de giao dich. , tại truóc giò vấn vào sell ko sao giò rut len mói bị vậy lên mói rác rồi thế này.
@santienao hình nhu dịch vụ nào cua ong tui cung tham gia, ong thong cam cho tui làn này di,..

veri r gd cho an toàn @@

tóm lại là k chơi sàn vn, mua bán thì tìm mấy bác exchanger cho nhanh vs tiện hơn @@

Bạn phụ trách đã xử lý trường hợp của bạn. Về trường hợp này, mình xin phép thay mặt tóm gọn như sau:
Để bán BTC bạn không cần xác minh
Do trường hợp này bạn này đổi VPN và có nhiều thao tác đáng ngờ nên hệ thống limit lại để yêu cầu xác minh với mục đích bảo vệ quỹ của người dùng trong trường hợp tài khoản người bị xâm nhập.

Bạn phụ trách đã xử lý trường hợp của bạn. Về trường hợp này, mình xin phép thay mặt tóm gọn như sau:
Để bán BTC bạn không cần xác minh
Do trường hợp này bạn này đổi VPN và có nhiều thao tác đáng ngờ nên hệ thống limit lại để yêu cầu xác minh với mục đích bảo vệ quỹ của người dùng trong trường hợp tài khoản người bị xâm nhập.

Vậy còn santienao của bạn nếu mình bán Bitcoin Cash trên 10tr VNĐ thì có cần xác mình hay ko?

Trước nó sập, nhưng comeback và đền bù hết cho người dùng. Quá uy tín luôn. Chứ ghê gì

OK

Nói chung luật #1 về tiền thuật toán là mình phải kiểm soát cái private key của cái ví của mình, để nhiều tiền trên exchange là không nên.

Cứ rút về để ví thì an toàn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week