AE chú ý: bet365 đang offer tặng 50$ Free Bet rất ngon cho loạt trận C1

pumpy8x

Junior
Reactions
65
MR
0.001
Anh em đang chơi ở bet365 hoặc có account ở đây thì chú ý. Thằng này đang có offer rất ngon cho loạt trận vòng 1/8 cúp C1: 50$ Free Bet.

Đây là tiền cược miễn phí. Điều kiện lấy rất dễ. Chỉ cần đặt cược một kèo bất kỳ trước trận đấu. Khi bóng lăn tài khoản bet365 của anh em sẽ nhận được ngay tối đa 50$ tiền cược miễn phí để chơi running cho trận đấy.

Anh em vào tài khoản hoặc email để kiểm tra mình có nhận được offer không. Cái này quá ngon vì coi như nó cho 50$ Free chơi, thắng thì tốt, thua thì coi như vui.

Đái khái là:

- Đặt một kèo bất kỳ trước trận đấu (ae chọn những kèo chắc ăn, odds 1.001 mà bắt, chủ yếu để thỏa mãn đk lấy free bet)

- Bạn sẽ nhận được số tiền cược miễn phí tương ứng, tối đa là 50$

- Tiền cược sẽ dùng được ngay khi trận đấu bắt đầu.

- Có thể dùng tiền cược để bắt bất cứ kèo running nào trong trận.

Tài khoản bet365 của mình thường xuyên nhận được mấy offer kiểu này. Nói chung rất ngon, coi như có 50$ chả mất gì. Anh em có account bet365 thì check ngay xem có offer không nhé.

Anh em nào muốn mở tài khoản bet365 thì xem thêm thông tin ở đây nhé: https://sieubet.com/thu-vien-nha-cai/kinh-nghiem-ca-do/link-vao-bet365-khong-bi-chan/

Cho 50$ Free , đặt xong 1 trận là tiền đó được rút à.

mình toàn 10$

cái bác nói chắc là cái Loyalty bonus thứ 4, thứ 5 hàng tuần rồi. Cái này phụ thuộc mức độ chơi của mình. Mình có khi 20$, có khi được 100$ :D

Quan trọng là min rút bao nhiêu, nhiều khi min rut 5000$ thì có mà muôn đời không được rút

Quan trọng là min rút bao nhiêu, nhiều khi min rut 5000$ thì có mà muôn đời không được rút
win thì rút được lun bác.

Attachments

19.2 KB · Views: 95
Acc mà thắng nhiều tiền , thì có tặng ko nhỉ .

Sân này có điều kiện đặt cược như nào để rút không

Acc mà thắng nhiều tiền , thì có tặng ko nhỉ .

Sân này có điều kiện đặt cược như nào để rút không
sàn này nạp vô là có thể rút ra liền, ko cần cược vẫn được. Thằng này là số 1 trong làng bet.

sàn này nạp vô là có thể rút ra liền, ko cần cược vẫn được. Thằng này là số 1 trong làng bet.
Oh vậy thì đc . Mấy sàn khác cứ phải điều kiện này nọ.

Có thằng tặng 250$ free , phải chơi tiền đặc cược lên 12500$ mới cho rút

acc mới tạo k nạp $ vào thì dc nhận 50$ k bác :))
chỉ dành cho ai nhận được email promo của nó thôi bác

Attachments

6.6 KB · Views: 79

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,381
170,499
Latest member
chucunxanh

Most viewed of week