Ae cho mình xin cách xử lý vụ này với ạ !

Darealest

Pre-verified
Reactions
9
MR
0.278
Tình hình là tự nhiên có bạn ib hỏi mình có thu acc sub không
Mình bảo có xong bạn đó ném acc qua cho mình
và tất nhiên là ném qua thì mình phải thay đổi thông tin để acc thành của mình nhưng đến bước thay mk thì bị cp 956, mình ib lại bạn đó và bạn đó bảo đó là lỗi của mình. Mọi nguoeif cho mình hỏi là mình mua acc thì không được đổi mk hay sao, chứ nó đòi báo lên mmo4me để ăn bảo hiểm của mình thì mình cũng không biết xử lý sao. Mong ae cho ý kiến giúp mình với ạ 😔

Attachments

698.4 KB · Views: 154
    709.7 KB · Views: 100
Mua bán acc gì không thấy nói và không được đổi password thì ai dám mua. acc gì cũng đổi hết, ko sớm thì muộn

Mua bán acc gì không thấy nói và không được đổi password thì ai dám mua. acc gì cũng đổi hết, ko sớm thì muộn
dr ạ

Giao dịch lúc đầu ko rõ ràng nên dẫn đến tình huống này.Trước khi mua bán phải trao đổi hết các hình thức bảo hành hoặc đổi các kiểu.Giút kinh nghiệm lần sau.

Giao dịch lúc đầu ko rõ ràng nên dẫn đến tình huống này.Trước khi mua bán phải trao đổi hết các hình thức bảo hành hoặc đổi các kiểu.Giút kinh nghiệm lần vâng em cảm ơn ạ

Thỏa thuận chưa rõ ràng thì 2 bên phải lên đây đối chất rồi BQT xem xét mới có kết quả em. Có vấn đề gì cứ bảo bạn ấy vào đây đối chất trực tiếp nhé.

Tình hình là tự nhiên có bạn ib hỏi mình có thu acc sub không
Mình bảo có xong bạn đó ném acc qua cho mình
và tất nhiên là ném qua thì mình phải thay đổi thông tin để acc thành của mình nhưng đến bước thay mk thì bị cp 956, mình ib lại bạn đó và bạn đó bảo đó là lỗi của mình. Mọi nguoeif cho mình hỏi là mình mua acc thì không được đổi mk hay sao, chứ nó đòi báo lên mmo4me để ăn bảo hiểm của mình thì mình cũng không biết xử lý sao. Mong ae cho ý kiến giúp mình với ạ 😔
Đăng lên grp trick Á bác nếu mà hai bên thỏa thuận từ đầu bao back,bao 956 hay bao log thì bác ko sai nhưng cái này theo mình thì bác đăng nhập mà bác đổi dính 956 thì bác sai Á dạng này h nó khó mở hơn lúc trc

Thỏa thuận chưa rõ ràng thì 2 bên phải lên đây đối chất rồi BQT xem xét mới có kết quả em. Có vấn đề gì cứ bảo bạn ấy vào đây đối chất trực tiếp nhé.
em giải quyết xong r ạ

Đăng lên grp trick Á bác nếu mà hai bên thỏa thuận từ đầu bao back,bao 956 hay bao log thì bác ko sai nhưng cái này theo mình thì bác đăng nhập mà bác đổi dính 956 thì bác sai Á dạng này h nó khó mở hơn lúc trc
nó gửi acc luôn mà k nói gì

acc via nó cầm mà nó làm như clone ấy, 956 xong bắt Thắng bank đền luôn chứ k thèm log xem vượt được không
này thì cố tình gài ăn bảo hiểm chứ còn gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back