Ask AE cho hỏi về mem này

tonnyhoang

Junior
Reactions
58
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

offerstart

Banned
Reactions
275
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
search đọc các nhận xét, hỏi thế này cứ như kiểu ko tin người ta ý. mmo ko tin tưởng nhau thì đừng đến với nhau làm gì :rolleyes:

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cẩn thận bị đem con bỏ chợ ! mấy thèn có bảo hiểm tuyển memb là hay đem con bỏ chợ lắm:D:D:D:D

Vì là tuyển mem ol nên có bảo hiểm càng tốt, vì có thể nắm rõ infor của member, tất nhiên số tiền bh là thấp ko đủ để đền bù nếu có scam ,

Nhưng mình khẳng định có bảo hiểm vẫn sẽ có uy tín hơn !

congaso4

Junior
Reactions
158
MR
0.000
Vì là tuyển mem ol nên có bảo hiểm càng tốt, vì có thể nắm rõ infor của member, tất nhiên số tiền bh là thấp ko đủ để đền bù nếu có scam ,

sdt do cung dc ma :D
sdt co thong tin nua la chac

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.570
Follow me on Facebook

Bac dc unban roi ak, vay captchaer sap het mod roi hjhjhjhj

kirasam

Senior
Reactions
229
MR
0.097
Chat with me via Skype

Shin thả cậu vs boy rùi à ? Chắc lại chìm xuống .. ( edit lại ko chó nó cắn :D )

thanden

Banned
Reactions
281
MR
0.000

được thả về rồi à.....để hóng coi shin xử thế nào ông tmod đó :D

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ủa ! thế mà là xúc phạm à ! nó cắn thì lại 1 cái topic như đêm qua nữa ra đời ! cắn tiếp thì nhiều cái nữa ! :D:D:D:D làm offer nhiều info lắm

keke cũng như anh em.. tớ sẽ hóng xem BQT sẽ xử thằng đó như thế nào hay bỏ cho chìm xuống... nếu sau 1 tuần k làm cho ra lẽ tớ sẽ moi lại topic và lời Shin kết sau cùng "cho BQT thời gian ngắn để xem xét" mà nói chuyện, sau đó nhờ anh em mỗi người 1 cục gạch xây nhà cho nó nhé

keke cũng như anh em.. tớ sẽ hóng xem BQT sẽ xử thằng đó như thế nào hay bỏ cho chìm xuống... nếu sau 1 tuần k làm cho ra lẽ tớ sẽ moi lại topic và lời Shin kết sau cùng "cho BQT thời gian ngắn để xem xét" mà nói chuyện, sau đó nhờ anh em mỗi người 1 cục gạch xây nhà cho nó nhé
Hahaha em cho 1 xe

đc ! ý kiến hay ! chém mạnh tay và nhiệt tình :D:D:D tớ chưa ver nick hay đóng bảo hiểm nên cũng đếu tiếc gì mà hẻm chém! kaka

:) im im thả 2 ông là muốn chìm xuồng rùi. Cơ mà cẩn thận nó cắn lén , kinh nghiệm là sau những xích mích vs nó thì chỉ cần sơ xuất là nó và đồng bọn sẽ cắn. Còn vài đứa trẻ trâu ngang hàng nó nữa. Chưa tính đám seller dc tụi nó bảo kê nên bợ đít lắm. Éo bik nó quản box nào nhưng box nào nó cũng band vs xóa topic dc , bó tay. Thui thì S nói nó là cờ hó của S đi , ko đánh dc , thì ae ko dại đụng vào con cờ hó này :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week