• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ae cẩn thận với mail lừa lấy mật khẩu yahoo !!!

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.069
Đây là nguyên văn cái mail nhận đc :

[email protected]
17:32 (10 phút trước)

tới tôi
Yahoo! ID của bạn là: wh************
(ID được ẩn một phần để bảo vệ sự riêng tư của bạn)

Bạn vừa mới yêu cầu cung cấp một mật khẩu mới để đăng nhập vào tài khoản Yahoo! của mình. Để lập một mật khẩu mới, hãy tới địa chỉ sau đây:

Lập Lại Mật Khẩu Của Tôi

Yêu cầu này được đưa ra vào 07 tháng 8 năm 2012 lúc 17:32

Vì các lý do bảo mật, đường liên kết lập lại mật khẩu sẽ hết hạn vào lúc 17:32 ngày 08 tháng 8 năm 2012 hoặc sau khi bạn lập lại mật khẩu.

Trân trọng,
Dịch vụ thành viên Yahoo!

Vui lòng không trả lời email này. Thư gửi đến địa chỉ này sẽ không được trả lời.

post lên để anh em đề phòng, dịnh lừa tau ak thằng hacker!
:ghe:

lại mail change pass. pass tao ko đễ lấy đâu thèng hacker!

yahoo-account-services-vn [email protected]
17:41 (7 phút trước)

tới tôi
Chào white_beardmmo,

Lúc 17:03 ngày 07 tháng 8 năm 2012, hoạt động trong tài khoản của bạn cho biết bạn đã cố gắng khôi phục mật khẩu cho tên truy nhập Yahoo! lovetronvo. Bạn có thể thiết lập lại mật khẩu ngày 13 tháng 8 năm 2012, sau 17:03 bằng cách trả lời câu hỏi bí mật bạn đã chọn khi tạo tài khoản.

Vì lý do bảo mật, tùy chọn thiết lập lại mật khẩu bằng cách trả lời câu hỏi bí mật sẽ hết hạn vào lúc 17:03, ngày 13 tháng 8 năm 2012.

Không phải bạn? Chỉ cần đăng nhập tài khoản của bạn:

https://login.yahoo.com/config/logi...vjap2e6CwWSb86QVdqk-&.done=http//vn.yahoo.com

Nếu bạn cho rằng tài khoản của bạn bị nguy hiểm, vui lòng đổi mật khẩu ngay. Chọn mật khẩu có độ bảo mật cao.

Trân trọng,
Dịch vụ thành viên Yahoo!

Trời! Chỉ là mấy cái mail khi bấm forgot password nó gửi về thôi chứ có gì đâu mà phải lập topic!

[email protected]
cái này đúng là của yahoo mà. Tối hôm qua mình cũng có mail thông báo thế này. Đồng thời mail phụ và điện thoại cũng có tn cảnh báo. K giả đâu

Đây là có ai đó cố tình fogot pass nên có mail đó gửi về thôi.

Chài ơi, mấy cái này là có thằng nó đang tìm pass của mail này thôi. Mắc mớ giề.... Kệ pà nó đê

uk thank các bác em biết rồi, tưởng thằng nào nó đinh chơi mình !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom