SCAM Advertzer Reviews : SCAM or LEGIT ?

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
SEAL6 TIẾP TỤC TUYỂN REF VÀ REFBACK 100% MÃI MÃI ĐỐI VỚI SITE REV-SHARE MỚI RA VÀ ĐANG ĐƯỢC ĐÁNH GIÁ RẤT CAO TRÊN MMG.

NGOÀI CHẾ ĐỘ REFBACK 100% CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC HỖ TRỢ GIẢI ĐÁP MỌI THẮC MẮC TRONG TẦM HIỂU BIẾT CỦA SEAL6. +

ĐƯỢC HỖ TRỢ MUA $ PERFECT MONEY GIÁ RẺ ĐỂ ĐẦU TƯ SITE NÀY.

THỜI GIAN NHẬN REFBACK LÀ TỐI THỨ 2-6 HÀNG TUẦN, ƯU TIÊN SAU 8H TỐI.

ĐĂNG KÝ NGAY ĐỂ THAM GIA SEAL6'S TEAM.

WWW.ADVERTZER.COM

BẰNG CHỨNG RÚT TIỀN:

Advertzer đã chính thức hoạt động lúc 18:00 hôm qua 19/03/2015.

Advertzer là gì?

Advertzer là một nền tảng quảng cáo mà có thể trả tiền cho bạn để quảng cáo và tương tác với các nhà quảng cáo khác.

Quảng cáo mua tại hệ thống của chúng tôi được giao cho các nhà quảng cáo khác và chuyển đổi thành tiền mặt quảng cáo rằng họ có thể bấm vào để kiếm được và cung cấp cho bạn những lần mua.

Chúng tôi cố gắng để cung cấp quảng cáo chất lượng và là một cách để mọi người thực hiện một thu nhập trực tuyến.

Tôi có thể kiếm được là một thành viên miễn phí?
Tất nhiên bạn có thể! Không có tiền gửi được yêu cầu để cho bạn để bắt đầu kiếm từ Advertzer. Như chúng tôi cung cấp quảng cáo Bonus Points Tín dụng cho tất cả mọi người vì vậy để có đủ điều kiện để nhận được các quảng cáo bạn cần phải bấm vào các điểm quảng cáo Bonus được gửi tới tài khoản của bạn, những quảng cáo này không trả cho bạn tiền nhưng họ cung cấp cho bạn các khoản tín dụng. Sau đó bạn sẽ nhận được quảng cáo trong phần quảng cáo trả tiền của trang web của chúng tôi. Mỗi 1000 Điểm thưởng quảng cáo sẽ cung cấp bạn 1,00 $ giá trị của quảng cáo trong tài khoản của bạn.

Cashout tối thiểu bạn có thể yêu cầu trong bất kỳ bộ vi xử lý sau (Payza, EgoPay, PerfectMoney, Payeer, SolidTrustPay) là $ 2,00 và nó sẽ được gửi đi trong tối đa 72 giờ.

Bạn cũng có thể kiếm được bằng cách giới thiệu thành viên khác bằng cách sử dụng liên kết giới thiệu của bạn được tìm thấy trong tài khoản của bạn, cho mỗi giới thiệu bạn mang lại cho bạn 10% số mua quảng cáo của họ và 4% của kích của họ.

Điều gì quyết định giá trị của quảng cáo tôi nhận được mỗi ngày?
Tổng doanh thu quảng cáo của chúng tôi hàng ngày đại diện cho số tiền chúng tôi sẽ phát hành vào ngày hôm sau, sử dụng các quảng cáo dưới đây Bonus Điểm mức độ chúng ta chia chúng theo tổng số điểm các điểm quảng cáo Bonus của bạn.
0 - 1600 BP ( 1.8% of total funds shared with members in this group )
1600 - 16,000 BP ( 2.7% of total funds shared with members in this group )
16,000 - 32,000 BP ( 3.5% of total funds shared with members in this group )
32,000 - 64,000 BP ( 6.0% of total funds shared with members in this group )
64,000 - 120,000 BP ( 8.0% of total funds shared with members in this group )
120,000 - 240,000 BP ( 11.0% of total funds shared with members in this group )
240,000 - 580,000 BP ( 13.5% of total funds shared with members in this group )
580,000 - 1,500,00 BP ( 14.5% of total funds shared with members in this group )
1,500,000 - 6,000,000 BP ( 16.0% of total funds shared with members in this group )
Trên 6,000,000 BP ( 23.0% of total funds shared with members in this group )

Càng nhiều điểm quảng cáo Bonus bạn có giá trị cao hơn quảng cáo của bạn sẽ được, bạn có thể kiếm được đến 100 $ / click, hoặc nếu bạn đang ở trong khu vực của chúng tôi freebie bạn có thể kiếm được nhấp vào quảng cáo bắt đầu từ $ 0,001 / click

Làm thế nào để tôi kiếm được điểm thưởng quảng cáo miễn phí?
Khi xem BonusAdz gửi tới tài khoản của bạn hàng ngày, bạn sẽ nhận được 18 * 2 điểm thưởng quảng cáo mỗi ngày.

Làm thế nào để tôi kiếm được điểm thưởng quảng cáo?
Ngoài cách miễn phí thu quảng cáo Bonus điểm bạn có thể kiếm được điểm thưởng bằng cách quảng cáo với chúng tôi. Mỗi 1 $ giá trị của chiến dịch quảng cáo bạn sẽ mua thêm 1540 điểm thưởng quảng cáo cho tài khoản của bạn.

Thêm một vài lưu ý đối với Advertzer:

Thời gian ra Ads :
Sau 00:00 hour Server tức 7h00 sáng Việt Nam, ngày đầu tiên Ads Value ra sau 7h00 còn Ads points ra sau 12h00 (12 ads x 3BP)

Ads của Adverzer có phải nhập Captcha không?
Hoàn toàn Không! Ads chỉ chạy có 5s và là Ads focus nên bạn phải chờ hết 5s, nếu bạn mở tab khác để đọc báo chẳng hạn thì ads sẽ ngừng chạy. Đây có lẽ là site click ads ít tốn thời gian nhất, nếu bạn đã chơi Digadz và nghĩ thời gian click ads của nó là tối ưu thì Advertzer còn tối ưu hơn.

Các gói nâng cấp của Advertzer? Site có hai gói nâng cấp chính và giá khá chát, cụ thể như sau:
Gói UPG1(19.99/tháng) kéo dài 1 tháng chia sẻ 1% lợi nhuận mỗi ngày từ tổng những gói ads được mua nhỏ hơn $50 chia cho những người trong Group của bạn mà có nâng cấp gói này. Ví dụ Tổng các gói ads được mua nhỏ hơn $50 là $1000 và trong group của bạn chỉ có 2 người mua gói nâng cấp này thì bạn sẽ được Ad là 1%*1000/2=$5/ngày.

Gói UPG1($49.99/tháng) giống như gói UPG1 nhưng chia sẻ lợi nhuận là 3% từ những gói Ads được mua từ 50$ trở lên. Cách tính cũng như gói UPG1.

Hiện tại cả hai gói này chỉ mua được từ tiền trong Main balance chứ site chưa cho add fund.

Một số lưu ý khi cash out:
Cổng dep nhiều sẽ là cổng thanh toán chính và phí rút tiền là 0%, tuy nhiên bạn có thể rút bằng cổng khác nhưng phí rút tiền là 10%.

Các cổng thanh toán chính:

Rút tiền lần 1.

Last edited:
Có hỗ trợ chiến thuật để chiến site này ko thớt nếu có cho mình ké 1 ít vốn ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back