chưa ra hạn được vps. bro giàu thế ref cho e với nhé. mấy lần lấy ssh của đại gia rồi
đã ref roài mà :))) nhìn vào lít ref là biết mà :p:p:p

đã ref theo thớt, đang mày mò :D
nếu tk chưa đủ 1 tháng tuổi thì rút 5$ đầu xong là phải chờ sang tháng sau à chủ thớt ơi

đã ref roài mà :))) nhìn vào lít ref là biết mà :p:p:p
hì, ok để tí làm video demo
đã ref theo thớt, đang mày mò :D
nếu tk chưa đủ 1 tháng tuổi thì rút 5$ đầu xong là phải chờ sang tháng sau à chủ thớt ơi
chưa đủ thì đầu tháng mới được thanh toán nhé, và sau đó thì có thể thanh toán hàng ngày

đã theo chủ thớt 1 chân, hy vọng đc pay :D

Cũng căng lắm nha. Đổ mua ssh us mới đc avg cao. Mà giá ssh us giờ cũng chua lắm. Bác thớt ăn thêm cái ref nên lên tiền lẹ vậy. Chứ 10k ssh us sợ chưa đc 5$, mà 10k ssh đi hết 5 xị. Bài toán nan giải

Cũng căng lắm nha. Đổ mua ssh us mới đc avg cao. Mà giá ssh us giờ cũng chua lắm. Bác thớt ăn thêm cái ref nên lên tiền lẹ vậy. Chứ 10k ssh us sợ chưa đc 5$, mà 10k ssh đi hết 5 xị. Bài toán nan giải
đâu nhất thiết phải us bạn inter cũng đc giá thấp nhưng ecpm k cao thôi

Chạy 5k inter đc 1,2$. 5k inetr hết 50k. Lỗ hay lời bạn

Ở đây chưa tính tiền thuê vps và tool boots. Phải đợi thớt ra video xem có mánh gì ko chứ trước mắt thấy lỗ rồi đấy

vừa nhận đc tool của bác bên kia share thử chiến nào quẩy lên nào ae

Chạy 5k inter đc 1,2$. 5k inetr hết 50k. Lỗ hay lời bạn
đây là ssh xài mổi ngày mà b 1 ngày click đc 6 lần 1 đống ssh đó cứ nhân lên xem ?

đây là ssh xài mổi ngày mà b 1 ngày click đc 6 lần 1 đống ssh đó cứ nhân lên xem ?
Ssh dùng lại đc hả ? Mình tưởng nó chỉ nhận 1 ip

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back