pó chiếu... không có thẻ Visa, chả làm đc vps :oops:
dịch vụ dùng thử mà bọn nó cứ đòi visa... Vultr, DO, Amazone, Google... đếk reg đc cái nào cả :mad::mad::mad:
Thì làm lấy cái, có tốn mấy công đâu, t làm vài cái rồi chứ chả phải 1. Không thì bỏ vài $ ra mua của người khác. Dùng thử nó bắt có visa vì nếu bạn k có visa thì bạn sẽ không có khả năng thanh toán cho nó, vậy nó cho một người chắc chắn không mua dịch vụ của nó dùng thử làm gì. Gọi là dùng thử chủ yếu là để người mua được sử dụng sản phẩm trước khi quyết định bỏ tiền mua thôi mà

Thì làm lấy cái, có tốn mấy công đâu, t làm vài cái rồi chứ chả phải 1. Không thì bỏ vài $ ra mua của người khác. Dùng thử nó bắt có visa vì nếu bạn k có visa thì bạn sẽ không có khả năng thanh toán cho nó, vậy nó cho một người chắc chắn không mua dịch vụ của nó dùng thử làm gì. Gọi là dùng thử chủ yếu là để người mua được sử dụng sản phẩm trước khi quyết định bỏ tiền mua thôi mà
không tốn công mấy... nhưng ko phải ai cũng làm đc bro ơi, còn nếu có vài $ thì... 5$ là đủ dùng thử 1 cái bên DO rùi, nói gì mua thẻ cho mệt nữa!
...
sau 1 hồi ngâm cứu... có vài phương án "dùng thử" VPS cho các bác đây (tuy nhiên ko có lựa chọn Windows, chỉ có linux: ubuntu, fedora..)
+ Phương án A: cần có 0.01$ trong Paypal: theo hướng dẫn ở đây, chọn cái dịch vụ đầu tiên: Interserver
Cấu hình: 1GB RAM - 25GB SSD Space - 1 CPU - 1TB Bandwidth
Coupon 0.01$ chỉ đc áp dụng với VPS chạy linux, không được chọn Windows - thời hạn 30day

+ Phương án A: cần có 1$ trong Paypal: theo hướng dẫn ở đây, chọn cái dịch vụ DotBlock (thứ 4)
Cấu hình: 1GB RAM - 20GB SSD Space - 1 CPU - 500GB Bandwidth
Con này nếu chọn Windows thì mất thêm 15$, còn chọn linux và điền coupon theo hướng dẫn thì chỉ 1$ - thời hạn 30day
(có thể sẽ cần phải ngâm cứu thêm cái đoạn chạy app windows trong môi trương linux..)

...
bạn nào thiếu $$$ mà thừa thời gian thì cứ thử nghiệm ah... iem cũng chưa thử đc ...

không tốn công mấy... nhưng ko phải ai cũng làm đc bro ơi, còn nếu có vài $ thì... 5$ là đủ dùng thử 1 cái bên DO rùi, nói gì mua thẻ cho mệt nữa!
Uhm. Ý mình là bỏ $ ra mua vps ấy :))

Mình dừng chạy được 3 hôm nay rồi, hóng pay rồi tất tay thôi, 2h chiều mai nhé các bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom