Adsoptimal - Giải pháp thay thế GÀ, đăng kí nhận ngay 15$

KingMGT

Newbie
Reactions
12
MR
0.039
Chào các bạn!

Tình hình là nuôi gà dạo gần đây khó khăn quá, site mình thì nội dung liên quan tới hack nên không thể nào chăn gà được. Tình cờ phát hiện được trang này, đối tác của Google Adsense hay sao ấy, ads toàn từ Google Ads mà hiển thị thôi.

Điểm nổi bật của nó là hiển thị theo cache tìm kiếm của khách nên khả năng click rất cao. Pay thì ngon lành luôn nhé các bạn.

Đặc biệt, tài khoản mới đăng kí sẽ nhận được 15$ khuyến mãi, nhanh tay kẻo hết nào :D.

Hiển thị Ads:

Proof gần nhất (Nó dùng Echeck nên không xem được thông tin :|)

Proof cũ (Pay thẳng nên xem được):

Tiền được cộng khi đăng kí:

Để có tiền cộng 15$, các bạn cần làm hết các bước hướng dẫn trong site nhé :D. Cũng lẹ thôi, toàn là điền thông tin thôi à :D.

Mặc dù click được tính tiền ít hơn so với GA xíu nhưng cũng đủ cho các site vi phạm bản quyền GA có thể chơi thoải mái mà không sợ bị ban nick rồi :D.

Min pay: 50$, pay vào ngày 24 của tháng tiếp theo (Nếu pay lần đầu, sẽ pay ngay vào 10 ngày sau đó).

Link đăng ký (ref):
http://www.adsoptimal.com/?ss=ref15541

Non-ref:
http://www.adsoptimal.com/

Lần đầu lập top, nếu sai box mong BQT chuyển giúp!
Cám ơn các bạn đã xem ạ!

Last edited:
cái này là cái giống gì thế bạn?

Đặt cái site tới nay vẫn pending :v Còn cái extra cre cũng ko thấy đâu :v nhờ thớt chụp hộ tấm hình đề anh em vào làm :D

Đặt cái site tới nay vẫn pending :v Còn cái extra cre cũng ko thấy đâu :v nhờ thớt chụp hộ tấm hình đề anh em vào làm :D
Mình làm lâu rồi nên giờ cũng không nhớ nhưng nhớ có vụ điền thông tin cá nhân trong form của Google, add site xong xuôi, nó duyệt là đủ 15$ thôi :D.
Trước đó khoảng 1 tuần bạn mình có làm và tới nay nó duyệt site rồi, đủ 15$ luôn, duyệt hơi lâu, các bạn đợi từ từ cũng ngon lành thôi :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom