Network Adskeeper Scam Doanh Thu.

VNnet2020

Junior
Reactions
23
MR
0.893
adskeeper.com scam.

Như title đang bình thường. Hôm qua nhận mail bị khoá tên miền sau đó bị trừ hết doanh thu tháng trước đang tạm giữ ( 276$)

Hết hồn PM Tele bên đó xem thì nhận lại thông tin bên mình để IMG trước player xem phim mà bên đó cho là bên mình sử dụng click bất hợp pháp. đến lạy vs phương thức này luôn. trong khi visit + click toàn là real người thật.

và cuối là nt bên hổ trợ nó thì nó ko thèm reply nữa rồi tức quá chửi vs trù nó xong next mẹ bọn này luôn..

Attachments

16.1 KB · Views: 465
Last edited:
Tui bỏ lâu rồi nó tự trừ tiền trong tài khoản. SCAM nhé. Kiếm được bao nhiêu đâu mà nó trừ dần ko cho đủ min

Bạn kêu click như này là vi phạm chính sách rồi, google cũng vậy thôi.
Nó không có spam mà do mình biết luật chơi của nó thôi.

Bạn kêu click như này là vi phạm chính sách rồi, google cũng vậy thôi.
Nó không có spam mà do mình biết luật chơi của nó thôi.
quan trọng là trước kia lúc đặt mình đã chát tele vs bọn chăm sóc bên nó nhờ nó check hộ site để tăng doanh thu. nó check nhưng im lặng ko thấy báo vụ mình để img đó. giờ nó mới trừ vậy mới cay chứ.

Cũng cay thật nhưng sao bạn không thỏa thuận với bên nó để nó trừ 50% doanh thu của tháng này thôi. Giờ mất trắng cũng uổng!

Cũng cay thật nhưng sao bạn không thỏa thuận với bên nó để nó trừ 50% doanh thu của tháng này thôi. Giờ mất trắng cũng uổng!
Trước khi chạy quảng cáo nó mình đã nhờ nó kiểm tra site mình vs tối ưu giúp mình. Lúc đó nó phải thấy dc hình ảnh như trên nhưng éo nói mình gì cả. đùng cái gần đến hạn chuyển tiền tiếp thì bị khoá mẹ domain rồi trừ sạch tiền. có thoả thuận dc gì đâu bạn. gửi tele nó kêu vi phạm chứ ko có hướng giúp mình . làm ăn mập mờ vãi nồi.

up anh em để ý khi chơi vs bọn phò này....đọc lại nội quy nó xem có dính gì ko chứ nó buồn buồn l6oi nội quy vào là bay sạch lúa đó.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom