Adskeeper mạng quảng cáo tốt nhất cho site tin tức, phim, đọc truyện

Update doanh thu của mình đây. Cuối năm là dịp rpm cao nhưng do traffic mình giảm nên được ít hơn.

Attachments

• pay t1.jpg
    pay t1.jpg
    26.8 KB · Views: 247
Dạo gần đây vRPM tụt như tụt quần, của em còn có 0.29... Có cách nào kéo nó lên không các bác?
Thời điểm ăn Tết hay giảm mạnh vì còn bán hàng các thứ cũng nghỉ. Ăn Tết xong rpm sẽ hồi lại nhẹ, rồi cũng phải chờ tầm tháng 5-6 tới cuối năm mới tăng cao lại. Bên Adsense hay net nào cũng như vậy đó bạn.

Thời điểm ăn Tết hay giảm mạnh vì còn bán hàng các thứ cũng nghỉ. Ăn Tết xong rpm sẽ hồi lại nhẹ, rồi cũng phải chờ tầm tháng 5-6 tới cuối năm mới tăng cao lại. Bên Adsense hay net nào cũng như vậy đó bạn.
Vậy hả bác, em thì cũng mới chơi được vài tháng, tháng được có 30-40$, lúc đầu thấy 0.7 luôn, dần dần tụt xuống nên thấy nản ghê :(

Vậy hả bác, em thì cũng mới chơi được vài tháng, tháng được có 30-40$, lúc đầu thấy 0.7 luôn, dần dần tụt xuống nên thấy nản ghê :(
ib mình xem site của bạn, xem đã tối ưu vị trí quảng cáo chưa nhé

Nhận thanh toán về Payoneer nha các bạn, vì tỷ giá $ cao mà còn miễn phí

Cho mình hỏi hiện giờ bạn còn dùng net này ko, và site mình làm xem lại bóng đá có đăng ký được ko
Mình vẫn dùng net này và thời điểm này giá cpc đang rất cao. Site của bạn đăng ký được nhé

Ae nào chưa tham gia thì nên thử ngay nhé, giá quảng cáo đang rất cao đấy. Có lẽ do mấy sếp chạy ad đỏ đen, bet mạnh nên đẩy giá lên. Ae đang có traffic nhiều tha hồ hốt $ về túi

Attachments

12.2 KB · Views: 85
lập nick ảo pr trá hình. Mấy dạng này 100% là câu mồi nha mấy anh newbie
Không hiểu bạn phát biểu kiểu gì luôn. Ae có thể ref hoặc không ref cơ mà. Còn hạ rate hay không mình không biết, ae mà bị thì bỏ sang net khác chơi có sao đâu. Cái gì cũng phải thử qua nhiều net rồi thấy net ngon thì ở lại thôi.
Với mình net này là best, là No1 luôn rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom