Adskeeper mạng quảng cáo tốt nhất cho site tin tức, phim, đọc truyện

Giờ còn 0,07

Attachments

28.7 KB · Views: 200
thấy trên seosprint bọn nó treo job click ầm ầm :)

Vừa đặt thử thằng này quảng cáo hiển thị bị lỗi, đặt type "Widget tiêu đề" mà hiển thị cả type "Thông báo trong trang web" cứ hiển thị popup bắt đóng, nhìn ngứa cả mắt

Quảng cáo vừa thôi thớt. Net lởm vcc. Site hơn 2M tf. Đặt 2 ngày éo nổi 5$. Gỡ mẹ luôn cho đỡ rác site

Mình đang sống tốt với net này. Đã thử nhiều net khác nhưng mình thấy nó là best. Tùy các bạn đặt thử thấy không ổn thì thôi, ko mất gì cả.

Mình đang sống tốt với net này. Đã thử nhiều net khác nhưng mình thấy nó là best. Tùy các bạn đặt thử thấy không ổn thì thôi, ko mất gì cả.
từ hôm có thằng sp nó gửi mail cho, mình bảo nó làm thế nào để tối ưu hóa doanh thu thì thấy có nhiều qc hơn, nhưng mà giờ đã gỡ hết rồi, bị googel ads báo có phần mềm độc hại

từ hôm có thằng sp nó gửi mail cho, mình bảo nó làm thế nào để tối ưu hóa doanh thu thì thấy có nhiều qc hơn, nhưng mà giờ đã gỡ hết rồi, bị googel ads báo có phần mềm độc hại
Mình cài phần mềm diệt virus Avast có thấy báo virus gì đâu. lạ luôn. Mà khi site có virus thì bị google phạt, mất index ngay

Mình cài phần mềm diệt virus Avast có thấy báo virus gì đâu. lạ luôn. Mà khi site có virus thì bị google phạt, mất index ngay
mình dùng win 10 bản quyền luôn, cái này khi cai code adskeepper thì google ads mới báo phần mềm độc hại thôi

Dạo này tết nhất chả để ý site thế nào. Hôm nay vào thì thấy giá eCPM của adskeeper down dã man so với 1 tuần trước. Cả ads native lẫn in page push. Để qua tết xem như thế nào, không đành đổi net khác. Đằng nào cũng hơn 100$, đang đợi paid lần đầu xem như thế nào. Chứ rate thế này cũng sấp xỉ exoclick.

Anh em ai có site native traffic việt nào ngon chỉ mình với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom