Adskeeper mạng quảng cáo tốt nhất cho site tin tức, phim, đọc truyện

mình xài wordpress đó bạn. hic
Ngoài cái banner này ra bạn có thử mấy cái dạng ads khác ko ? có cái này liệu doanh thu cao ko
Bạn cài plugin Ad Inserter để tiện chèn code quảng cáo. Đây không phải banner mà là native ad, bạn chèn 1 cái trên đầu, 1 cái cuối bài viết là ok.

Đặt cái native ad cho vui, chứ web mình là site truyện chữ, người ta vào đọc truyện chứ không click, kiểm tra lại chỉ có 1 click mà thấy Revenue bằng 0, nghĩa là click đó ko có xu nào hả bạn?

Đặt cái native ad cho vui, chứ web mình là site truyện chữ, người ta vào đọc truyện chứ không click, kiểm tra lại chỉ có 1 click mà thấy Revenue bằng 0, nghĩa là click đó ko có xu nào hả bạn?
vlin :v click thì phải tính bằng nghìn nó mới cho bác 1$ ~ 5$ :v net nào chẳng thế

bạn thớt đặt ads dạng nào thế, dạng native ad như trong hình đó ah. Vậy chắc chỉ có site dạng tin tức là rate cao vì click cao, người ta tưởng tin tức nên click vào, chứ site dạng khác chắc ko ăn thua nhỉ ?

vlin :v click thì phải tính bằng nghìn nó mới cho bác 1$ ~ 5$ :v net nào chẳng thế
500 click được 8$ đây bạn. ngon mình mới giới thiệu ae

Site truyện đặt trong bài viết cũng ngon mà bạn, net này cũng nhiều site truyện đặt ad.

bạn thớt đặt ads dạng nào thế, dạng native ad như trong hình đó ah. Vậy chắc chỉ có site dạng tin tức là rate cao vì click cao, người ta tưởng tin tức nên click vào, chứ site dạng khác chắc ko ăn thua nhỉ ?
Mọi thể loại site đều đặt được native ad bạn ạ, nó là dạng qc mạnh nhất. hiệu quả chính xác thì bạn phải thực tế trải nghiệm.

Tưởng mạng này tính lượt hiển thị. Chứ là mạng quảng cáo ăn theo lượt click mà.....tốn time test vài hôm. dc có lèo tèo vài $ căn bản site tin tức ngta mới hay click nhầm dc. chứ site truyện hay site công nghệ phim phòng th2i dc bao nhiêu click đâu. tưởng CPM.

Một site đọc truyện đặt ads của net này, bạn xem họ chỉnh màu chữ nổi bật

Attachments

395.5 KB · Views: 362
Tưởng mạng này tính lượt hiển thị. Chứ là mạng quảng cáo ăn theo lượt click mà.....tốn time test vài hôm. dc có lèo tèo vài $ căn bản site tin tức ngta mới hay click nhầm dc. chứ site truyện hay site công nghệ phim phòng th2i dc bao nhiêu click đâu. tưởng CPM.
webtruyen, truyenfull là 2 site lớn đang đặt quảng cáo net này đó bạn

nếu tính click thì mgid vẫn hơn.
Một ngày khá ok của mình: 150 click được $3 , 800 click được $13
Mình đã từ mgid chuyển qua net này thấy ổn hơn. Có mấy site của mình rpm còn trên 4

Attachments

26.1 KB · Views: 199
nếu tính click thì mgid vẫn hơn.
Mình đang test đặt thằng này thì phát hiện ra nó đặt quảng cáo Mgid trong đó luôn. Nhớ mang mang có mấy ông nói bên link rút gọn là có mấy web dụ click vào google adsense thì đừng chơi, vì adsense nó phát hiện ra là ban. Sau có mấy web khác lại chuyển qua Net khác làm kiểu đó, ko biết có đúng trường hợp này không nữa.

webtruyen, truyenfull là 2 site lớn đang đặt quảng cáo net này đó bạn
Mình ko biết bên đó thế nào, chứ site truyện thì chỉ có đọc truyện thôi, chứ ít click lắm, họa may site người lớn mấy lão hứng lên click nhiều. Nói chung native ads nó hay là không xung đột với các quảng cáo khác, đặt cũng không ảnh hưởng gì.

Mình đang test đặt thằng này thì phát hiện ra nó đặt quảng cáo Mgid trong đó luôn. Nhớ mang mang có mấy ông nói bên link rút gọn là có mấy web dụ click vào google adsense thì đừng chơi, vì adsense nó phát hiện ra là ban. Sau có mấy web khác lại chuyển qua Net khác làm kiểu đó, ko biết có đúng trường hợp này không nữa.
Mgid và net này là cùng công ty rồi đó bạn

Bạn cho mình hỏi ấn vào đâu để xem đc cả số click vậy?
Bên mình chỉ hiển thị mấy thông số bt thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back