Ask Adsense không có nút thêm tài khoản thanh toán

Reactions
12
MR
0.760
Chào các bác,em gặp trường hợp hy hữu.Hôm nay vào phần quản lý tài khoản thanh toán muốn thay đổi ngân hàng nhận tiền.Em liền xóa thông tin bank cũ đi tính thêm lại cái mới khác.Nhưng sau khi xóa cái cũ đi thì không có nút thêm tài khoản thanh toán mới (Như hình).Có ai biết nguyên nhân và cách khắc phục không ạ

Chắc qua đợt quét nó sẽ hiện thôi bạn. Mình có acc tổng từ tháng 1 chưa add bank thì hiện cho add, còn acc mới vừa tổng tháng 2 thì chưa cho add.

Chắc qua đợt quét nó sẽ hiện thôi bạn. Mình có acc tổng từ tháng 1 chưa add bank thì hiện cho add, còn acc mới vừa tổng tháng 2 thì chưa cho add.
Không bạn ạ,acc mình mua của người khác.lúc mới mua về có thay đổi thông tin thanh toán và đã đc paid 2 lần rồi.Hôm nay xóa ra tự dưng không có nút thêm lại.Khóc ròng

Không bạn ạ,acc mình mua của người khác.lúc mới mua về có thay đổi thông tin thanh toán và đã đc paid 2 lần rồi.Hôm nay xóa ra tự dưng không có nút thêm lại.Khóc ròng
mình đã nói ở trên rồi đó, qua đợt quét thì nó thả cho add. tiền tháng vừa rồi mới tổng mà :D bảo đảm vs bạn từ h đến ngày pip nó sẽ cho bạn add lại nếu acc ko bị disable

mình đã nói ở trên rồi đó, qua đợt quét thì nó thả cho add. tiền tháng vừa rồi mới tổng mà :D bảo đảm vs bạn từ h đến ngày pip nó sẽ cho bạn add lại nếu acc ko bị disable
ok cảm ơn bác,khi nào bác đc add báo e 1 tiếng nha,e nhận đc cả email báo add sáng nay nhưng vô vẫn k có nút add

ok cảm ơn bác,khi nào bác đc add báo e 1 tiếng nha,e nhận đc cả email báo add sáng nay nhưng vô vẫn k có nút add
yên tâm bạn nhé! mình đã test rồi, mình mới lấy acc tổng tiền từ tháng 1 nhưng chưa pay đợt vừa rồi, xóa bank đi add lại bình thường nhé. Vậy là tiền đã dc tổng, chắc chắn sạch thì sẽ mở cho add bank sau khi google kiểm tra traffic, theo mình quan sát thì có 2 đợt là ngày 11 và 18 hàng tháng. Còn những acc doanh thu tháng 2 vừa tổng thì chưa cho add nhé :D

yên tâm bạn nhé! mình đã test rồi, mình mới lấy acc tổng tiền từ tháng 1 nhưng chưa pay đợt vừa rồi, xóa bank đi add lại bình thường nhé. Vậy là tiền đã dc tổng, chắc chắn sạch thì sẽ mở cho add bank sau khi google kiểm tra traffic, theo mình quan sát thì có 2 đợt là ngày 11 và 18 hàng tháng. Còn những acc doanh thu tháng 2 vừa tổng thì chưa cho add nhé :D
cảm ơn bác,có tele không có gì giao lưu các vấn đề mmo bác nhỉ

nay vẫn chưa thấy gì b ơi :(

Hôm nay ngày 11, và có 1 số acc tổng tháng vừa rồi của mình đã cho add thanh toán. Các bác cứ chờ kiểu gì chả cho
tức là vừa mới cho hôm nay á bác, b làm gì mà nhiều acc vậy. giàu ko lối thoát rùi :(

Xác nhận là cả GA nc ngoài cũng cho add r nhé,mình mới check con Gà nhật xong
add bank bị lỗi an unexpected error has occurred. please try again later. [or-ieh-02] thì xử lý sao bác giúp em với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom