Help Ads đã đi đâu về đâu?

ads cái có cái ko , mà có thì xuất hiện ngay s đầu nên thành ra bấm vào cũng chả hiện ads , nói chung vẫn còn tình trạng này dài dài

mấy bác nói có video có ads và video không là loại ads nào thế? em chỉ thấy ads có thể bỏ qua thôi, còn ads lớp phủ thì hoàn toàn em ko thấy :|

hóng tình hình xem.

Trước mấy ông nội cứ bảo con kiến kiện củ khoai hãy mở mắt ra xem nhà nước làm được gì

Trước mấy ông nội cứ bảo con kiến kiện củ khoai hãy mở mắt ra xem nhà nước làm được gì
biết gì ko mà nói , nhà nc nào ở đây , do các cty trên thế giới họ ngừng do cung cấp quảng cáo trên mấy video bạo lực thôi

Bão vẫn còn nhé, ở xứ vịt ko những ko giảm mà còn tăng lên, đây là thông tin từ CTV kiểm soát bản quyền của YT tại xứ vịt

Thấy hôm nay tăng lên đc tý doanh thu so với mọi ngày (gấp đôi ), check cũng thấy có ads video Vịt là mừng rồi

Sáng sủa hơn tí rồi nè. Ngày tb 1k5 view mà ads chạy đc nhiêu đây

Attachments

138.9 KB · Views: 79
Uh.việt bác ạ.cho dù view việt nhưng nếu có ads ngon lành thì ngày cũng vài chục $ đàng này nó cứ lèo tèo cho mình vài $ lẻ bác ạ.hix nản thiệt
dạo này IP VN ko có quảng cáo mấy mà , cứ lấy IP VN vào check là biết

dạo này IP VN ko có quảng cáo mấy mà , cứ lấy IP VN vào check là biết

Ip nào cũng thế. Ip mỹ có ads thì cao lắm cũng là trueview. Còn ads chữ thì 99% mất nhé. Không phải 100% vì khi chạy quảng cáo thử thì nhận thấy vẫn có nhưng rất ít lần xuất hiện ads banner và chữ. Ngoài ra thì toàn trueview.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom