Other ads - ads.cash Đăng ký nhận 100 coin miễn phí

Hovanlinh

Senior
Reactions
74
MR
0.029
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đăng ký để nhận 100 coin free, hiện giờ lượng người đăng ký đã hơn 41.000 người. Một đồng coin của hongkong vp đã có tại Singapore. Philippines. Honkong va Malaysia. Khi đăng ký xong bạn nhận 100 coin miễn phí, giá hiện tại trên là 2.5cent/ coin giá trị coin sẽ tăng lên khi bắt đầu chạy. Để tăng lượng coin của bạn lên ban chỉ cần đầu tư 25$ là số lượng coin của bạn là 1000 coin . Còn chờ gì nữa mà bạn không đăng ký để nhận được 100 coin cho mình

Click vào link: https://ads.cash/prelaunch/1.html?id=linhkimcuong&link=1
Sau đó click vào chữ GET STARTED TODAY để đăng ký.

Update: Ngày 14/04/2017: Giá coin tăng lên 2,9cent. Các bạn tranh thủ mua để khi lên sàn thì sẽ tăng giá cao hơn.

Last edited:
Cứ nghỉ thớt đang đi du lịch nghỉ mát với " thiếu tướng kim cương" chứ sao lại đi nhặt vài đồng cent lẻ thế kia :rolleyes:

Cứ nghỉ thớt đang đi du lịch nghỉ mát với " thiếu tướng kim cương" chứ sao lại đi nhặt vài đồng cent lẻ thế kia :rolleyes:

Kiếm tiền càng nhiều càng tốt, đâu có ai nói là đủ tiền không cần kiếm nữa đâu. Bạn nên nhớ bitcoin năm 2009 lúc đó giá 0.008$ đó, bây giờ lên gần 1300$

giờ dk còn được không bác ơi

Mình đăng nhập đúng rồi nhưng nó báo thế này :"User is not verified user. Please check your email for verification instruction" . Mình đã vào mail kích hoạt rồi

được rồi chủ thớt. Nó mới gửi cái email kích hoạt lại.Giờ vô được rồi. Chiến thế nào đây bác !

được rồi chủ thớt. Nó mới gửi cái email kích hoạt lại.Giờ vô được rồi. Chiến thế nào đây bác !
bạn vào phần wallet thấy có 100 coin thưởng đó, bạn muốn mua thêm thì vào Add Fund mua them coin. Chờ nó lên sàn và lên giá rồi bán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom