Adnow scam rồi phải ko các bác?

vegamu

Junior
Reactions
18
MR
0.004

Trạng thái Waiting for payment thì 29.5. Tạo ticket hỏi thì bảo 1,2 ngày thanh toán, giờ 10/6 rồi vẫn ko thấy đâu.
Quảng cáo thằng này thì cả tháng ko đổi. Được vài ngày đầu nó click ầm ầm. Càng về sau càng hẻo

Lần thanh toán gần đây nhất của mình là
25.04.2016 - 15.05.2016 . Còn giờ thì đang đợi

Trạng thái Waiting for payment thì 29.5. Tạo ticket hỏi thì bảo 1,2 ngày thanh toán, giờ 10/6 rồi vẫn ko thấy đâu.
Quảng cáo thằng này thì cả tháng ko đổi. Được vài ngày đầu nó click ầm ầm. Càng về sau càng hẻo
nếu cheat mà bảo nó scam thì thôi :D
còn nếu real mà bảo nó scam quăng analytic vào mặt nó :rolleyes:

nếu cheat mà bảo nó scam thì thôi :D
còn nếu real mà bảo nó scam quăng analytic vào mặt nó :rolleyes:
Real thì mới có từng đấy tiền chứ. Mở ticket thì toàn hứa 1,2 hôm, mà đến giờ vẫn chưa paid

Real thì mới có từng đấy tiền chứ. Mở ticket thì toàn hứa 1,2 hôm, mà đến giờ vẫn chưa paid
vậy mở tiếp :)
Cuối tuần NET nào cũng nghỉ ngơi chơi bời hết. Đợi tuần sau xem :D

Làm sao yêu cầu nó thanh toán bác ? Gởi ticket hay chỉ gần điền hết vào Payment method là nó sẽ tự thanh toán cho mình ?

Mình gởi ticket mấy ngày rồi ko thấy nó rep.

Last edited:
Làm sao yêu cầu nó thanh toán bác ? Gởi ticket hay chỉ gần điền hết vào Payment method là nó sẽ tự thanh toán cho mình ?

Mình gởi ticket mấy ngày rồi ko thấy nó rep.
Đủ min thì nó tự thanh toán. Các lần trước chỉ 1 tuần là nó pay. Giờ nó câu giờ đến hơn 1 tháng rồi

mình gởi ticket có kêu cuồi tuần thanh toán, jo qua đầu tuần chả thấy tăm hơi đâu .site mình100k view, 4k mấy click mà dc có 5$ trong khi ấy mấy net khác thanh toán ầm ầm nó mãi chưa thấy gì đến nản hôm nay không thanh toán nữa mai em gỡ, chứ gắn banner khác ngày kiến dc 10 - 20$ chứ chờ thằng này mất tiền mà chả dc gì

mình gởi ticket có kêu cuồi tuần thanh toán, jo qua đầu tuần chả thấy tăm hơi đâu .site mình100k view, 4k mấy click mà dc có 5$ trong khi ấy mấy net khác thanh toán ầm ầm nó mãi chưa thấy gì đến nản hôm nay không thanh toán nữa mai em gỡ, chứ gắn banner khác ngày kiến dc 10 - 20$ chứ chờ thằng này mất tiền mà chả dc gì
Thời gian đâu ngày có 100 click từ Thái với Việt đã được 5$. Sau đó thì toàn 0.03, 0.04 @@

Nó thanh toán cho em rồi các bác ợ, mà mấy ngày gần đây eCPM càng ngày càng tụt, tụt gần như 1/2 luôn. Nản

adnow đã scam nhé. Không thanh toán cho mình dù gửi Ticket - Và được hứa hẹn.
Tracfic thật. Không cheat choác gì hết.
Không nên treo thằng này nữa. Nó đang câu Ref để ăn lần cuối đó. Chạy Ads google + Event tuyển ref là biết ngay có mùi Cam rồi

adnow đã scam nhé. Không thanh toán cho mình dù gửi Ticket - Và được hứa hẹn.
Tracfic thật. Không cheat choác gì hết.
Không nên treo thằng này nữa. Nó đang câu Ref để ăn lần cuối đó. Chạy Ads google + Event tuyển ref là biết ngay có mùi Cam rồi

của cậu được bao nhiêu mà nó chưa pay ?

Có 41$ chơi thử mấy ngày xem có pay không ?
Mà nó éo trả. Dù đã gửi ticket + hứa hẹn
Thế mà Éo

-----------------------
Chào bạn, mình đại diện cho adnow, bạn có thể cho mình ID tài khoản của bạn để kiểm tra được ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom