admin vui long unbaned dùm

Status
Not open for further replies.
dạo trước có nhiều việc xảy ra vì mình bệnh và có nợ 1 số bạn.
mình không hề scam của ai, mình nợ thì phải trả, nhưng hiện tại lúc đó mình đang bệnh và có khất nợ.
việc khất nợ mà cũng bị banned thì vụ này mới à nha.
Yêu cầu admin unbaned nick "davidken"
1 số mem hỏi tại sao mà bị banned ( hỏi OnlyC đó :| ) hình như admin này cũng ko ưa mình cho lắm thì phải, vì có 1 lần bị mình làm .... trên chatbox nên có thù luôn hay sao :m003:
Nick bị banned mà không hề có lý do, hình như là có sự tư thù cá nhân hay sao á :|
Giờ lập topic này "yêu cầu" chứ không phải là "van xin" admin unbanned cái nick davidken.
nếu thấy có gì chướng mắt thì banned luôn nick này cũng chả sao.
Viết vậy thôi, unbanned hay banned forever mình cũng chịu, ( vì thường dân mà :) )
banned mà không hề ghi lí do :|

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
lại thêm 1 vú scandal nữa à....:binhsua18:

Upvote 0

xmen2011

Newbie
Reactions
194
MR
0.000
Mình ủng hộ việc banned ông này vì

4rum ko phải là cái chợ, ko phải là hội từ thiện mà xin xỏ.

1 kiểu huy động vốn ko giống ai, rất nhạy cảm và chả biết ông SCAM hay ko nhưng cách làm của ông đã vi phạm nặng nề quy định của 4rum.

Upvote 0

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
ghét nhất kiểu - cứ vay rùi chạy - rùi lại nói tôi nợ tôi chả - ngoài đời mà gặp bọn cho vay nặng lãi mà nói thế này thì bị ăn đòn như chơi - trừ khi nó biết nhà không kòn cái gì thì may ra nó kòn thả lỏng tí - banned mạnh những trường hợp này nhé ... mmo4vn không phải cái chợ - muốn vay thì được - mà muốn trả lúc nào thì ok - đây là mạng ảo - có gặp mặt nhau đâu nên là phải gữi chứ tín nhé ;)) ngoài kòn chạy nói gì ảo

Upvote 0

phunganhdai

Senior
Reactions
255
MR
0.000
haha, Cuộc đời vẫn đẹp sao !! Admin thích ban nick này thì mình lập nick mới....Dân đen như mình sao chống đc với trời nhị ka ơi!! Ống phán là hết cãi :D

Upvote 0
thật sự thì mình thấy người ta có sai thì mình nói rồi cũng có 1 số thành phần vào bênh , sau đó là vụ việc chìm xuống thôi
Và luật đặt ra thì chỉ áp dụng cho mem thôi =))

Upvote 0

M21787s

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
haha, Cuộc đời vẫn đẹp sao !! Admin thích ban nick này thì mình lập nick mới....Dân đen như mình sao chống đc với trời nhị ka ơi!! Ống phán là hết cãi :D

Bạn nói như đùa, chủ cho thuê host mà forum đang hoạt động "tắm vẫn ở truồng" như mọi người chứ đừng nói gì là admin :).

Muốn người ta ko biết trừ khi mình đừng làm, mà có làm gì làm cũng phải thẳng thắn ngay thẳng và có sự thông cảm thì mọi người mới chấp nhận hết 100% mới tôn trọng được, im lặng không phải là cách giải quyết tốt nhất mà chỉ là đang tỏ ra cái quyền uy của mình là "đẹp nên có quyền" nên "không cần biết" người ta nghĩ gì, nói gì và sẽ ra sao, cứ theo tư tưởng: 1. là BQT luôn luôn đúng và 2. là hãy luôn nhìn lại điều 1. :)).

BQT chỉ là người đại diện tổ chức 1 sân chơi giao lưu lành mạnh thôi chứ có phải ông trời đâu, có người cứ nghĩ admin là ông trời rồi nghĩ lại mình có lẽ là Bao Công hoặc là Triển Chiêu chứ không phải người thường :). Thời đại 2012 bình đẳng hóa rồi làm gì còn cái thời Bao Công đâu mà cứ muốn thể hiện mình là Bao Chủng zậy thiệt là lạ wá đó mờ :D, quyền thì có đó nhưng có được người người yêu mến, tôn trọng như Bao Công không mới là điều đáng quý. Bao Công trảm rồi là xong người chết cũng không sống lại được chứ còn banned thì lập nick khác đâu phải nhất thiết là phải banned có khi khiến người ta không tôn trọng mình nữa chứ.

Có bạn còn cho là BQT là BỘ còn Mod là Công An nữa chứ :D, cứ cho là vậy đi nhưng thiết nghĩ trường hợp nào vị phạm rules quá đáng, nghiêm trọng chứng tỏ bản chất con người đó ko chấp nhận được, ko hòa nhập cộng đồng MMO4VN được và không nên tồn tại ở sân chơi này thì mới banned, còn những người nào tham gia forum với mục đích giao lưu, kết bạn và học hỏi thì không nên mạnh tay đối xử như là "cướp/scammer/spammer" vì những người đó xứng đáng được tồn tại trong sân chơi này.

Vài lời ngắn ngủi... Thân!

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Người trong cuộc mới hiểu thôi, ai theo dõi vụ đó sẽ biết. Ban nick tạm thời để tránh đi vay mượn thêm (biết đâu scam lớn). Forum đâu phải cái chợ mà vào xin xỏ vay mượn. Cấm rồi mà ?

Giờ lập topic này "yêu cầu" chứ không phải là "van xin" admin unbanned cái nick davidken.
nếu thấy có gì chướng mắt thì banned luôn nick này cũng chả sao.
Viết vậy thôi, unbanned hay banned forever mình cũng chịu, ( vì thường dân mà )
Bây giờ bạn nói luôn đi, là muốn unban hay forever để mình giải quyết cho.

Upvote 0

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
Mới xem infor của Ad, thấy 10 ng xem thì 3 ng là mem bị ( hoặc chuẩn bị ) ban nick ;)).
hình như vào ngắm xem ng đã banned mềnh như thế nào :binhsua111::binhsua111::binhsua111::binhsua111::binhsua111:

Tớ thấy vụ này lằng nhằng quá, hình như là do bác này vay mượn trong 4rum à. MMO online thế này ad sợ scam là đúng thôi, nếu vay có thể ra yh hoặc sms riêng nếu các bác quen biết tin tg nhau mà.

Sung sướng làm sao khi thấy đc cái nút Thanks :))

Upvote 0
Người trong cuộc mới hiểu thôi, ai theo dõi vụ đó sẽ biết. Ban nick tạm thời để tránh đi vay mượn thêm (biết đâu scam lớn). Forum đâu phải cái chợ mà vào xin xỏ vay mượn. Cấm rồi mà ?

Bây giờ bạn nói luôn đi, là muốn unban hay forever để mình giải quyết cho.
tùy admin thôi, topic thì đã close mà nick thì vẫn bị banned.
giờ muốn unban dc à, nếu dc thì unban dùm rùi banned cái nick này đi.
vậy thôi. chờ admin xử lý :m048:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,483
177,007
Latest member
vieclamyte