Admin và mod nên xử lý!

Mình không làm MMo nhưng cũng thỉnh thoảng lên đọc tin tức ở trên này vì thấy lâu lâu có bài viết khá hữu ích. Là một người kinh doanh $ điện tử nên mình yêu cầu các member MMO ko reg acc LR tràn lan vì nó gây ảnh hưởng không chỉ tới mình mà sẽ còn ảnh hưởng tới cả member Việt. Đề nghị MOD và Admin xử lý ban nick với những toppic rao bán LR để tránh tình trạng làm mất số quỹ LR.Không dung túng với những hành vi có thể gọi là hủy hoại của chung như vậy được. Là admin và mod MMO chắc các bạn cũng sẽ nghĩ cho member và thực hiện ngayViệc reg LR tràn lan cũng như số điện thoại thôi. Đừng phí phạm tài nguyên vào việc không đâu,..hãy dừng lại ngay khi khi LR chưa lên tiếng.... 1 acc lr đẹp bạn may mắn bán được vài chục $. lợi ích cho bạn. CÒn sau này những người khác?? đặc biệt những member VN sẽ chịu ảnh hưởng lớn gấp vạn vạn lần số $ bạn kiếm được:binhsua79:

CR7777

Banned
Reactions
114
MR
0.000
LR chả khác gì sim điện thoại cả . đầy người cũng mua sim khuyến mãi gọi xong hết tiền rồi vứt đấy thôi . LR 7 số mà hết thì nó lại chêm thêm 1 số nữa thành 8 số thôi cũng như sim 10 số ngày trước bây giờ có thêm cả 11 số rồi đấy thôi

Upvote 0

viona

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình không làm MMo nhưng cũng thỉnh thoảng lên đọc tin tức ở trên này vì thấy lâu lâu có bài viết khá hữu ích. Là một người kinh doanh $ điện tử nên mình yêu cầu các member MMO ko reg acc LR tràn lan vì nó gây ảnh hưởng không chỉ tới mình mà sẽ còn ảnh hưởng tới cả member Việt. Đề nghị MOD và Admin xử lý ban nick với những toppic rao bán LR để tránh tình trạng làm mất số quỹ LR.Không dung túng với những hành vi có thể gọi là hủy hoại của chung như vậy được. Là admin và mod MMO chắc các bạn cũng sẽ nghĩ cho member và thực hiện ngayViệc reg LR tràn lan cũng như số điện thoại thôi. Đừng phí phạm tài nguyên vào việc không đâu,..hãy dừng lại ngay khi khi LR chưa lên tiếng.... 1 acc lr đẹp bạn may mắn bán được vài chục $. lợi ích cho bạn. CÒn sau này những người khác?? đặc biệt những member VN sẽ chịu ảnh hưởng lớn gấp vạn vạn lần số $ bạn kiếm được:binhsua79:

Ko ăn đc đạp đổ à, thằng LR nó chờ bạn lo cho nó quá =))

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,393
MR
1,286.059
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nghiêm cấm chỗ này, lại mọc chỗ khác thôi bạn, quan trọng ý thức con người . Mình cũng nghĩ như admin, LR sẽ có piện pháp thôi, nhưng mong là nó ko cho vn vào black list :|

Upvote 0

messi279

Newbie
Reactions
346
MR
0.000
:binhsua90: Xời mấy acc ko veri thì sau 1 thời gian nó xóa hết mà, lại tưởng chuyện gì. Chỉ sợ không ai còn Reg đc số đẹp thôi :binhsua85: Còn reg ra mấy số xấu mà ko veri nhập active code vào nó xóa hết.

Upvote 0

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
yên tâm
1 tháng không đụng đến acc acc LR sẽ bị del :| nó có cách của nó mà :|

Upvote 0

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.966
$75.00
Chat with me via Skype
Tốt nhất là nghiêm cấm bán LR tràn nan.Người Việt phải bảo người Việt trước đã.LR có biện pháp như nào thì do họ sao đoán được.Bảo nhau trước khi quá muộn.:binhsua85:

Upvote 0

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
Thích reg gì thì reg sao mà cấm được. Ra lệnh cấm rồi thì sao đâu phải chỉ có 4rum này là mmo đâu còn hàng ngàn 4rum khác mà. Suy nghĩ nông cạn.

Upvote 0

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Nếu thực sự số đẹp có thể gặp may mắn thì tớ bỏ ra vài k mua rồi, số tk tớ rất xấu, toàn 4 và 7 nhưng tiền làm ra rất đều đặn,cũng chẳng bị anh hacker nào nhòm ngó , không biết trên này có bạn nào sau khi mua tk số đẹp bỗng 1 ngày login vào thấy có 1k$ ai đó send nhầm vào không nhỉ ?

Upvote 0
chấp nhận mọi loại gạch đá, bá đạo gạch, wow gạch or vip... PTU k nói, họ làm việc chính đáng của họ và chẳng phải chỉ riêng họ mà còn do chính host. và trước đến giờ chưa bao h đi làm 3 cái chuyện mách lẻo j cả, trừ trường hợp này. LR bác kia share tool rồi, mình cũng có thể tự reg vài con dư đẹp để dùng ấy chứ, nhưng ko cần thiết. còn ở đây do ai? thú vui LR đẹp, tiền = mọi cách miễn là có tiền mặc kệ tất cả những người đã đang, và sẽ dùng LR.
Nó ko reply?ok kệ nó ko quan tâm bởi đó chỉ là cách duy nhất có thể làm được để phản đối

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,479
176,999
Latest member
sv88soccer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week