Admin thiên vị và luôn sử lý rất chi độc đoán

Status
Not open for further replies.
đây là topic 1

vì topic này có member ko có bằng chứng mà câu trước nói scam câu thứ 2 nói mình là dog và mình report tại đây

admin đi ngang qua ko thèm xử trắng đen close topic ko có 1 lý do thỏa đáng

p/s : luuha : cái chuyện trangvt_vn bị ku thbux scam 5 triệu thì mài nên tìm nó mà đòi mà chửi chứ đừng tưởng mình pro mà tưởng cái gì mình cũng biết .chửi lung tung có ngày vỡ mồm đấy . nói thế thôi mài cũng biết tau là ai rồi :)

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
đây là topic 1

vì topic này có member ko có bằng chứng mà câu trước nói scam câu thứ 2 nói mình là dog và mình report tại đây

admin đi ngang qua ko thèm xử trắng đen close topic ko có 1 lý do thỏa đáng

p/s : luuha : cái chuyện trangvt_vn bị ku thbux scam 5 triệu thì mài nên tìm nó mà đòi mà chửi chứ đừng tưởng mình pro mà tưởng cái gì mình cũng biết .chửi lung tung có ngày vỡ mồm đấy . nói thế thôi mài cũng biết tau là ai rồi :)

:binhsua113: oh yesh, mày là ai , tao còn chưa nói ai bị scam mà, sao mày vội khai thế...

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:36 AM ----------

có tật giật mình ah

Upvote 0

thotrang

Newbie
Reactions
35
MR
0.000
:binhsua113: oh yesh, mày là ai , tao còn chưa nói ai bị scam mà, sao mày vội khai thế...

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:36 AM ----------

có tật giật mình ah

:)) mày nên hỏi mấy mod xem tao là ai ... còn nếu mày mún bít sao tao biết thì hỏi chủ nhân của cái nik kia sao tao lại biết ..

còn topic này ko liến quan đến mài mài lượn đi ... tau mún admin giải thick cái topic kia và mở nó ra để tau với mài lại tiếp tục :)

Upvote 0

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,713
MR
23.621
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Trích lại lời admin
Bạn luuha vui lòng post proof vào topic kia hoặc là tạo topic report luôn. Close topic này.

Mình có thấy cái gì là thiên vị đâu nhỉ, admin thấy luuha report scam thì yêu cầu bạn ấy post proof, nếu không có thì chủ thớt là người được lợi chứ, 2 bạn khi cãi nhau hay report ai đó nên đưa ra bằng chứng cụ thể, mình thấy 2 bạn chỉ chửi nhau là nhiều

Upvote 0
Trích lại lời admin

Mình có thấy cái gì là thiên vị đâu nhỉ, admin thấy luuha report scam thì yêu cầu bạn ấy post proof, nếu không có thì chủ thớt là người được lợi chứ, 2 bạn khi cãi nhau hay report ai đó nên đưa ra bằng chứng cụ thể, mình thấy 2 bạn chỉ chửi nhau là nhiều

chuẩn ko cần chỉnh, chỉnh là ko chuẩn.:binhsua113:

Upvote 0
Trích lại lời admin

cậu đọc lại xem ai report ai đã chứ

còn nếu đã close topic thì phải xử lý luôn

---------- Post added at 12:50 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

cùng tập đoàn scam cả thôi, tốt đẹp gì đâu:binhsua38:

:)) mài ko thuộc tập đoàn ak

mà tau bảo mài biến cho nhanh cơ mà ...có ai cần mài kêu đâu mà cứ kêu to thế . kêu to mấy mod ko dám chui vào xử lý thì sao

Upvote 0
Ở topic trước bạn thotrang report luuha chửi bạn không có lý do, luuha vào nói bạn là scamer, vì vậy admin yêu cầu luuha có proof cụ thể, không hiểu bạn nghĩ thế nào mà lại lập cái topic này? Về phần luuha nếu không đưa ra được bằng chứng thì sẽ bị xử lý !

Upvote 0
chuẩn ko cần chỉnh:binhsua38:

---------- Post added at 01:05 AM ---------- Previous post was at 01:03 AM ----------

:)) mài ko thuộc tập đoàn ak
tao làm ăn với bọn mày lên tao có dám report ai đâu, thấy bọn mày vừa ăn cắp vừa la làng lên tao cũng chỉ nói để mọi ngừoi cảnh giác thôi.:binhsua38:

Upvote 0

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
@ mình nghĩ ở phía ban quan trị thấy sự việc tiến triển thế nào nên mod đã ra tay trước và close, trong khi tình hình vẫn chưa giải quyết hết, mình thấy BQT hãy gửi private pm trước 1 thời gian qui định nào đó rồi hãy close

sự việc của chủ thớt mình chưa hiểu gì hết nên không bình luận, trên đây chỉ là góp ý nho nhỏ thôi :)

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ớ, có lí do đàng hoàng. Nếu như luuha ko có bằng chứng report thì sẽ bị tội Vu khống. Mình thiên vị ai?

Thôi close.
luuha có 48 để post proof report nhé. Tội vu khống ra đảo 1 tháng :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,987
Latest member
nguyenhoi1126

Most viewed of week